



## **MPANGO WA UTAMBUZI NA URASIMISHAJI UJUZI**

*Je wewe ni fundi lakini ulipata ujuzi bila kupitia chuoni na kupata cheti?*

*Je una uzoefu kwenye fani yako usiopungua miaka mitano?*

*Je umri wako hauzidi miaka 45?*

*Je ungependa ujuzi wako utambuliwe na kurasimishwa ili upewe cheti kulingana na ujuzi wako?*

**Kama ndivyo: Ofisi ya Waziri Mkuu, Kazi, Ajira, Vijana na Watu Wenye Ulemavu kwa kushirikianana na Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi-VETA wanaendesha mpango wa Kutathmini na Kurasimisha Ujuzi Uliopatikana Nje ya Mfumo Rasmi wa Mafunzo.**

**Katika mpango huu una fursa ya kufanyiwa tathmini ya ujuzi wako, kupewa mafunzo kuziba mapungufu, kisha kutunukiwa cheti.**

***Fani zitakazohusika ni uashi, useremala, ufundi magari-makenika, upishi, uhudumu wa hoteli, bar na migahawa.***

**Ikiwa unakidhi masharti yaliyotajwa, fika ofisi ya Afisa Vijana wa wilaya au Afisa Maendeleo wa Wilaya katika ofisi za halmashauri iliyoko karibu na wewe uchukue fomu za maombi bila malipo.**

**Maombi yawasiliswe kuanzia tarehe 05 Januari, 2017 hadi 25 Januari, 2017.**

**Watakaokidhi sifa, vigezo na masharti watajulishwa kwa ajili ya usaili kuanzia tarehe 10 February 2017.**

**Mchakato wote wa tathmini na urasimishaji wa ujuzi utagharamiwa na Wizara. Washiriki hawatalipia chochote.**

**Kwa taarifa zaidi, wasiliana na Mratibu wa Programu hii kwa namba 0715 55 55 85**

**Imetolewa na Kaimu Mkurugenzi Mkuu  
Mamlaka ya Elimu na Mafunzo Ya Ufundi Stadi (VETA)**





**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI**

**FOMU YA KUTAMBUA NA KURASIMISHA MAFUNDI WALIOPATA  
UJUZI NJE YA MFUMO RASMI WA MAFUNZO**

**VETA kwa kushirikiana na Ofisi ya Waziri Mkuu, Kazi, Vijana, Ajira na Watu Wenye Ulemavu imeanzisha Mpango wa Kutathimini, Kurasimisha na Kutunuku Vyeti kwa Mafundi Waliopata Ujuzi nje ya Mfumo Rasmi wa Mafunzo.**

**FOMU HII IJAZWE KWA HERUFI KUBWA**

***FANI YAKO***

**TAARIFA BINAFSI ZA MWOMBAJI**

JINA LA MWOMBAJI ..... JINSIA ..... UMRI .....

KIWANGO CHA ELIMU ..... MUDA ..... AMBAO

UMEKUWEPO KAZINI/MAFUNZONI .....

JINA LA KAMPUNI/HOTELI/GEREJI/KARAKANA UNAPOFANYA KAZI KWA SASA

MTAA ..... ENEO ..... KATA .....

WILAYA ..... MKOA .....

SANDUKU LA BARUA .....

NAMBA YA SIMU .....

BARUA PEPE (E-mail) .....

**JAZA JEDWALI NA ONESHA UZOEFU ULIONAO KWA KUTAJA MAENEO ULIYOPITIA KATIKA KUJIFUNZA NA KUFANYA KAZI.**

No	KAMPUNI/GEREJI/KARAKANA	KAZI ULIZOFANYA	KUANZIA MWAKA	HADI MWAKA

