

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI



Karibu ushiriki katika Shindano la Ubunifu/Ugunduzi

Je, wewe ni Mtanzania uliye na bidhaa au wazo la ubunifu/ugunduzi?
Tangazo hili linakuhusu.

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) imepewa jukumu la kuratibu mchakato wa mashindano ya Wabunifu/Wagunduzi katika fani mbalimbali za ufundi stadi, kwenye Sekta Rasmi na Isiyo Rasmi. Karibu ushiriki katika mashindano hayo kwa kujaza fomu ya maombi inayopatikana katika ofisi ya Afisa Maendeleo wa Halmashauri ya Wilaya/Mji/Manispaa/Jiji na kwa wakuu wa vyuo vyote vya VETA nchini. Pia unaweza kupakua fomu hiyo kutoka kwenye tovuti ya VETA: www.veta.go.tz. Ukishajaza fomu irejeshe kwenye ofisi ulikoichukua. Fomu zinatolewa bila malipo. **Mwisho wa kurejesha fomu ni tarehe 15/01/2019.** Wataalam wa VETA watakuja katika Halmashauri zenu kufanya tathmini ya ubunifu/ugunduzi wenu. Washindi 10 kwa kila kundi watahiriki katika kilele cha mashindano hayo kitakachofanyika Jijini Dodoma mwezi Februari, 2019. Washindi wa fainali hizo watapewa zawadi mbalimbali na fursa ya kuendeleza ubunifu/ugunduzi wao.

Kwa maelezo zaidi waweza wasiliana nasi kwa baruapepe kupitia anuani ifuatayo: pr@veta.go.tz; au simu namba: **0652 226 688, 0736 505 027** au **0757 747 857**.

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI VETA



FOMU YA MAOMBI NA UTAMBULISHO WA KUSHIRIKI MASHINDANO YA UGUNDUZI / UBUNIFU WA WAZO AU BIDHAA

Weka picha
yako hapa

1. Tafadhali jaza taarifa binafsi
 - a) Jina Kamili.....
 - b) Jinsia
 - c) Umri
 - d) Uraia
2. Anwani na Makazi
 - a) S.L.P.
 - b) Simu
 - c) Baruapepe.....
 - d) Kijiji/Mtaa
 - e) Wilaya
 - f) Mkoa
3. Mahali unapofanyia kazi
 - a) Jina la Taasisi/Ofisi
 - b) S.L.P.
 - c) Simu
 - d) Baruapepe.....
 - e) Wilaya
 - f) Mkoa
4. Kiwango cha Elimu.....
5. Taaluma.....
6. Jina la Ugunduzi/Ubunifu/Ujuzi wa Wazo au Bidhaa

.....

.....

.....

7. Toa maelezo kwa kifupi kuhusu Ugunduzi/Ubunifu/Ujuzi wa Wazo au Bidhaa
(*Madhumuni, Sifa na Manufaa ya Wazo au Bidhaa kwa jamii*)

.....
.....
.....

8. Chimbuko la ubunifu wako ni kupitia taasisi ya ufundi stadi/sekta isiyo rasmi (*Kata maneno yasiyo husika*)

9. *Uthibitisho wa Mwombaji*

Jina la mwombajiSaini Tarehe