



MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

*Bandika
picha yako
hapa*

**FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
KATIKA VYUO VINAVYOMILIKIWA NA VETA**

A. MAELEZO YA MWOMBaji

1. Jina la mwombaji.....Jinsia Me/ Ke
- (Majina matatu anza na jina lako la kwanza)*
2. Tarehe ya kuzaliwa.....Mwezi.....Mwaka.....
3. Elimu.....Mwaka uliohitimu.....Jina la Shule/Chuo.....
4. Anuani ya mwombaji: S.L.P.....namba ya simu.....
Barua pepe.....
Mahali unapoishi: Kijiji/Kata.....Wilaya.....Mkoa.....
5. Jina la Mzazi/Mlezi/Mfadhili.....Uhusiano.....
6. Anuani ya Mzazi /Mlezi/Mfadhili.....Namba ya simu.....
7. Chagua fani tatu ambazo ungependa kujifunza na uandike kufuatana na kipaumbele chako (angalia nyuma ya karatasi hii, kumeambatanishwa orodha ya fani mbalimbali)
i.ii.iii.....
8. Weka alama ✓ katika kisanduku husika:
Ukichaguliwa ungependa kusoma awamu ya:
Asubuhi (Bweni) Mchana (kutwa)
(i) Andika jina la chuo unachopenda

B. MUHIMU

- Mtihani wa kujiunga na chuo utafanyika tarehesaa mbili (2:00) asubuhi. Unapaswa kuripoti nusu saa kabla. Fika na vyeti vya kuhitimu shule/chuo (nakala halisi) kalamu ya wino, penseli, picha moja (stamp size) na fomu hii pamoja na risiti uliyopewa wakati unalipia fomu hii. Hakikisha unakuja na vifaa/vitu vyote kama vilivyoorodheshwa hapo juu.
- Matokeo ya Mtihani yatatolewa tarehe.....na yatabandikwa katika mbao za matangazo zilizopo chuoni, pia yatawekwa kwenye tovuti ya VETA (www.veta.go.tz)
- Gharama ya fomu hii ni Tshs.....(kwa tarakimu).....(kwa maneno)
- Weka alama ya vema (v) kwenye aina yeyote ya ulemavu unaohitaji mbinu maalum ya kufundishia na kujifunza:

Uziwi	<input type="checkbox"/>	Kutokuona	<input type="checkbox"/>	Albino	<input type="checkbox"/>	Ulemavu wa viungo	<input type="checkbox"/>	Taja ulemavu mwingine kama hauja orodheshwa
-------	--------------------------	-----------	--------------------------	--------	--------------------------	-------------------	--------------------------	---

C. UTHIBITISHO

Nathibitisha kuwa nimesoma na kuelewa yote yaliyo katika fomu hii, na maelezo niliyoyatoa ni sahihi.
Saini ya mwombaji.....Tarehe.....
Saini ya Mzazi/Mlezi/Mfadhili.....Tarehe.....

Muhimu: 1. Toa kopi fomu hii baada ya kuijaza kikamilifu, na kopi hiyo uiwasilishe chuoni. Nakala halisi utakuja nayo siku ya mtihani wa kujiunga.

2. Inategemewa kuwa na ongezeko la ada ya mafunzo kuanzia mwaka wa masomo 2016.