



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
CHUO CHA UFUNDI STADI NA HUDUMA CHA MKOA WA
DAR ES SALAAM.**



VIFAA VYA CHUO KWA WANAFUNZI WA NGAZI YA KWANZA (LEVEL ONE) 2025
Unatakiwa kununua vifaa vifuatavyo kwa matumizi yako Chuoni;

- i. Mashati mawili meupe (mikono mifupi) ya Tetron
- ii. Vifaa vya hesabu (Mathematical set).
- iii. Counter books (Quire 3) kumi 10
- iv. Soksi Nyeusi
- v. Sweta "Dark blue V neck " isiyo na vifungo.

UTARATIBU WA MALIPO KWA WANAFUNZI WA NGAZI YA KWANZA (LEVEL ONE) 2025
A : ADA YA MASOMO NA MICHANGO MINGINE KWA MWAKA

NO.	MCHANGANUO	KIASI (TZS)	KUMBUKUMBU NAMBA YA MALIPO
1.	Ada ya Chuo - kutwa	60,000	
2.	Pesa ya tahadhali (caution money)	5,000	
3.	Fulana (T-shirt)	20,000	
4.	Beji za VETA mbili (2)	5,000	
5.	Michezo	10,000	
6.	Gharama za uchapishaji (handout)	15,000	
7.	Kitambulisho	5,000	
8.	Umoja wa wanafunzi (DAVESU)	5,000	
9.	Huduma ya kwanza (first aid)	15,000	
10.	Mahafali ya wanafunzi	10,000	
11.	Suruati mbili	50,000	
12.	Overall/overcoat	35000	
Jumla Kuu		235,000	

B : ADA YA MTIHANI

NO.	MCHANGANUO	KIASI	KUMBUKUMBU NAMBA YA MALIPO
1.	Ada ya mtihani (Life Skills)	25,000	Utapewa Contol Namba Husika na Ofisi ya Mkurugenzi wa Kanda.
Jumla Kuu		25,000	

Jumla ya gharama zote unazotakiwa kulipa chuoni kwa mwaka mmoja jumla yake ni Tshs: **260,000/=** ikijumuisha ada ya mtihani na mafunzo. **Hakikisha unalipa kwa kumbukumbu namba za malipo (control number) zilivoelekeza hapo juu .**

- . Hakikisha Bank pay in slip yako ina jina lako kamili wewe utakayesoma.
1. Hutapokelewa chuoni iwapo utafika bila kutekeleza vifungu vilivyotajwa hapo juu. Lipa mapema ili uweze kusajiliwa. **Ikumbukwe kwamba fedha ikishalipwa hairudishwi.**

2. Unatakiwa kufuata sheria na taratibu zote za chuo zilizoambatanishwa kwenye barua hii.
3. Unatakiwa kufika chuoni na barua hii siku ya kuanza mafunzo.
4. Nafasi yako **itapotea** kama utashindwa kuripoti **wiki mbili** baada ya tarehe ya kufungua chuo.

Unaweza kulipa kupitia benki za CRDB, NMB au Benki ya Posta. Pia unaweza kulipa kupitia mitandao ya simu. Ujumbe mfupi utakaoupata kupitia mtandao wa simu utauleta ofisi ya uhasibu ili uweze kupatiwa risiti ya VETA.

NB: Makadirio haya ni ya mwaka 2025, mwaka 2026 gharama zinaweza kubadilika.