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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA) 
 

CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI WILAYA IGUNGA-TABORA 
 

MAHITAJI YA MWANAFUNZI WA NGAZI YA KWANZA MWAKA-2025. 

 
1. Unatakiwa kununua vifaa vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni. 

i. Mashati mawili meupe ya tetron (mikono mifupi). 

ii. Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vya Kamba na vyenye visigino vifupi (viatu 

vya usalama vya karakana (safety boot) ni bora zaidi). 

iii. Vifaa vya hesabu (Mathematical Set). 

iv. Daftari kubwa 10 (Counter Book). 

v. Nguo za michezo t/shirt na bukta rangi ya blue na raba nyeusi  

vi. Vifaa vya usafi- kwanja moja na Jembe lenye mshikio wa mti mrefu. 

vii. Mwanafunzi afike na karatasi nyeupe A4 ream moja. 

viii. Mwanafunzi wa Bweni anatakiwa kufika na mto wa kulalia, shuka, blanketi, 

chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe na kijiko, ndoo ya kufulia na 

kuogea  na vifaa vya usafi binafsi 

ix. Mwanafunzi mwenye bima ya afya (NHIF) tayari atawasilisha copy ya 

kitambulisho na hatalipia chuoni gharama ya bima. 

x. Mwanafunzi afike na kitambulisho cha taifa (NIDA) au namba ya 

kitambulisho cha taifa kwa wenye umri kuanzia miaka 18. 

xi. Jozi moja ya gunboot. 

2. Gharama nyingine ni kama inavyosomeka kwenye jedwali hapo chini:- 
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GHARAMA NYINGINE 
 
Ada ya mtihani wa taifa wa VETA (CBA) ya Tsh. Elfu ishirini na tano (25,000/-) kwa ngazi 

ya kwanza italipiwa muhula wa pili wa mafunzo. 
 
MUHIMU 

i. Fedha zote zitalipwa kwenye namba ya malipo ya serikali (“Control No”) 

atakayopewa mwanafunzi  chuoni.  
ii. Bima ya afya italipwa kwa Control namba itakayotolewa na NHIF kwa uratibu wa 

ofisi ya Msajili chuoni 
 

KWA MWANAFUNZI WA BWENI. 

          

Namba Mahitaji Bei Kiasi Jumla 

1 Sweta 20,000 1 20,000 

2 Nembo 2,500 2 5,000 

3 Ada ya Mafunzo 60,000 1 60,000 

4 Ada ya Bweni 60,000 1 60,000 

5 Kitambulisho 5,000 1 5,000 

6 Fulana 18,000 1 18,000 

7 Bima ya Afya (NHIF) 50,400 1 50,400 

8 Fedha ya Tahadhari 10,000 1 10,000 

9 Michezo 10,000 1 10,000 

10 Godoro 20,000 1 20,000 

11 Suruali 25,000 2 50,000 

12 overall 25,000 1 25,000 

JUMLA 333,400. 

 
Mwanafunzi wa Bweni anatakiwa kulipia jumla ya Tshs. 333,400/- kwa mkupuo na 
hatapokelewa ikiwa hajatimiza kiasi hicho cha fedha na nafasi yake kupewa muombaji 
mwingine. 
 
 
KWA WANAFUNZI WA KUTWA 

 

Namba Mahitaji Bei Kiasi Jumla 

1 Sweta 20,000 1 20,000 

2 Nembo 2,500 2 5,000 

3 Ada ya Mafunzo 60,000 1 60,000 

4 Kitambulisho 5,000 1 5,000 

5 Fulana 18,000 1 18,000 

6 Bima ya Afya(NHIF) 50,400 1 50,400 

7 Fedha ya Tahadhari 10,000 1 10,000 

8 Michezo 10,000 1 10,000 

11 Suruali 25,000 2 50,000 

12 overall 25,000 1 25,000 

JUMLA 253,400. 

Mwanafunzi wa kutwa anatakiwa kulipia jumla ya Tshs. 253,400/- kwa mkupuo na 

hatapokelewa ikiwa hajatimiza kiasi hicho cha fedha na nafasi yake kupewa muombaji 
mwingine. 


