JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
VETA IRINGA

BARUA YA KUJIUNGA NA CHUO NGAZI YA KWANZA IRINGA RVTSC 2025
Ndugu,

Yah: KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA
HUDUMA IRINGA (RVTSC) MWAKA 2025

MAELEZO HAYA YASOMWE KWA MAKINI NA MZAZI/MLEZI NA MWANAFUNZI
1. Unafahamishwa kwamba umechaguliwa kujiunga na chuo tajwa hapo juu katika
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Ngazi ya Kwanza (Level One) Kutwa [ /Bweni []

2. Mafunzo yatachukua muda wa miaka mitatu kwa fani ya Upishi na Huduma ya
chakula na vinywaji, miaka miwili na nusu kwa fani ya Uhazili na miaka miwili
kwa fani zingine.
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Chuo kitafunguliwa Rasmi Tarehe 13 Januari 2025

4. Unatakiwa kuthibitishwa na Daktari wa Hospitali ya Serikali kuwa una afya nzuri
ya kumudu mafunzo katika fani uliyopangiwa kwa kujaza fomu maalum (Medical
Examination Form) iliyoambatanishwa.

5. Kwa kila mwanachuo aliye na umri wa miaka 18 au zaidi anapaswa kuwa na
namba ya NIDA na kuiwasilisha chuoni siku ya kuripoti. lkiwa unacho
kitambulisho cha Bima ya afya ulichopewa na Mzazi/Mlezi hupaswi kulipa fedha
ya Bima ya Afya bali uje na kitambulisho chako ambacho hakijaisha muda wa
Matumizi.

6. Unatakiwa kuthibiisha wewe mwenyewe na Mzazi/Mlezi/Mdhamini wako
kwamba unakubali nafasi ya mafunzo uliyopangiwa kwa kujaza fomu maalum
iliyoambatanishwa kwenye barua hii.

7 Unatakiwa kufuata sheria na taratibu zote za chuo zilizoambatanishwa kwenye
barua hii mara utakapofika chuoni.

8. Unatakiwa kufika chuoni na barua hii siku ya kuanza mafunzo



9. Unatakiwa kununua vifaa vilivyotajwa hapo chini katika barua hii kwa matumizi
yako binafsi uwapo chuoni.

10. Unatakiwa kuleta kivuli cha cheti cha kumaliza shule na cheti cha kuzaliwa.

11.Nafasi yako itapotea kama utashindwa kuripoti wiki mbili baada ya tarehe ya
kufungua chuo.

MAHITAJI YA MWANAFUNZI ATAKAPORIPOTI CHUONI

Unatakiwa uwe na vifaa vifuatavyo:

1. Mashati mawili (2) meupe mikono mifupi ya “Tetron” Kwa wavulana tu na kwa

wasichana blauzi (2) nyeupe (nusu kanzu)

2. Unatakiwa kuja na suluari (2) za rangi ya dark blue (sample ya kitambaa

inapatikana chuoni.

3. Unatakiwa uje na overall kwa fani zote isipokuwa fani ya uhazili, mapishi na
Huduma za hotel.

Kwa fani ya uhazili uje na overcoat rangi nyeupe.

Kwa fani ya mapishi na Huduma hotelini uje na apron nyeupe,kofia nyeupe
zenye malighafi ya pamba (isiwe tetron) kwa ajili ya kuvaa wakati wa
mafunzo kwa vitendo.

6. Uje na truck suit (Dark blue nyenye mistari myeupe) kwa wavulana na rangi ya

maroon (damu ya mzee) nyenye mistari myeupe kwa wasichana.
7. Jozi mbili za viatu vyeusi vya Ngozi vyenye visigino vifupi
8 Daftari 8 kubwa za kuanzia quire 2 na kuendelea kwa fani zote isipokuwa kwa
fani ya Uhazili ambayo inatakiwa uje na daftari 12.

9. Vifaa vya somo la Hesabu (Mathematical set)

10.Karatasi nyeupe (A4) ream moja aina ya Mondi MAESTRO, SINARLINE, au
TRION

11.Sweta 2 rangi ya Blue

12.Kwanja moja kwa Wasichana wote Wavulana walete Jembe moja kwa fani ya
Umeme na Magari, Reki moja kwa fani zingine zote.

13.Soksi rangi nyeupe kwa Wasichana na rangi nyeusi kwa Wavulana.

14.Viatu vya karakana aina ya “Safety boots” kwa ajili ya usalama utakapokuwa
Karakana isipokuwa fani ya Uhazili (SCA), Mapishi na Huduma za Hoteli.

15.Kwa mwanafunzi wa bweni awe na godoro la futi (3 X 6), mto wa kulalia,
blanketi, shuka 2 na foronya zake za rangi ya blue kwa Wavulana na za rangi
ya Pink kwa Wasichana, chandarua, ndoo, sahani, kikombe, kijiko, nguo za
kujikinga na baridi utakapokuwa bwenini, pamoja na vifaa vya usafi binafsi.
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MCHANGANUO WA MALIPO

KWA MWANAFUNZI
KWA MWANAFUNZI AMBAYE NI MTANZANIA | AMBAYE S|
MTANZANIA
NA | MAHITAJI MWANAFUNZI WA | MWANAFUNZI WA
KUTWA BWENI KUTWA BWENI
MUHULA | MUHULA | MUHULA | MUHULA |
| l |
1./ Ada ya 30,000 30,000 60,000 60,000 360,000 680000
Mafunzo
2.| Ada ya Mtihani | 25,000
3.| Bimaya afya | 50,400 50,400
4.| Fulana/T-shirt | 15,000 15,000 15,000
5.| Kitambulisho 5,000 5,000 5,000
6./ Nembo za | 5,000 2e 5,000 5,000
VETA
7.| Michezo 15,000 15,000 15,000
8. Uchakavu na | 20,000 20,000 40,000
Mazingira
9.| Picha 3,000 3,000 3,000
(passport size)
30,000/= | 173,400/= | 60,000/= 443,000/= | 680,000/=
JUMLA 168,400/=




ZINGATIA:

Kwa Mwanafunzi ambaye si Mtanzania lazima uje na Kibali cha kuishi Nchini,
Hati ya kusafiria (Passport) ambayo haijaisha muda wake na utajaza fomu ya
utayali wa kufuata Sheria kanunui na taratibu za Nchi yetu pendwa ya Tanzania.
Baada ya kulipa fedha benki wanachuo wote waje na risiti ya benki iliyoandikwa
jina la mwanachuo kisha kuiwasilisha ofisi ya uhasibu ili wabadilishiwe na
kupewa risiti ya VETA.

Bima ya afya ni lazima kuwa nayo kwa kila Mwanafunzi.lsipokuwa kama unayo
kadi ya bima ya afya uliyopewa kupitia mzazi/mlezi hupaswi kulipa fedha ya
bima, unatakiwa uje na kadi yako kwa ajili ya uhakiki.

Ada ya mtihani Tsh. 25,000/= italipwa peke yake kwa “control number”
inayopatikana Ofisi ya Msajili na italipwa mara tuu ufikapo kuripoti chuoni.

Kabla ya kulipa ada na michango mingine, fika chuoni upewe utaratibu wa
namna ya kulipia. lkiwa ni pamoja na namba ya malipo ya Serikali (Control
Number) ya kulipia ada, Bima ya Afya, Mtihani na michango mbalimbali.
Hatupokei fedha taslimu.

Unatakiwa kulipa kiasi cha fedha kama kilivyo ambatanishwa kwenye barua hii.
Hutapokelelewa chuoni iwapo utafika bila kutekeleza vifungu vilivyotajwa hapo
juu. Lipa fedha kiasi ulichoagizwa tu. Fedha ikishalipwa hairudishwi

MAELEZO MENGINE UTAELEKEZWA UFIKAPO CHUONI AU PIGA SIMU NAMBA
0757 450 670
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Pasiens/Nazary Nyoni

MKUU WA CHU
Mkuu wa Chuo CHUO CHA MAFUNZO YA Ui
NA HUDUMA

VETA IRINGA S.L.P 77‘.;:,[,;_.:

VIAMBATANISHO

Medical Examinations form
Sheria za Chuo .
Fomu ya kukubali nafasi ya Mafunzo ya Ufundi



