MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI-VETA

CHUO CHA VETA KANADI

S.L.P. 118, KANADI-SIMIYU  SIMU: +255765802464. E- MAIL: kanadidvtc@veta.go.tz.

MAELEKEZO MUHIMU YA KUJIUNGA NA CHUO CHA VETA KANADI

1. Unatakiwa kununua vifaa vifuatavyo kwa matumizi yako ya chuoni:
i.  Mashati mawili meupe (mikono mifupi) ya Tetron.
ii.  Suruali mbili za bluu ambazo utazikuta Chuoni kwa gharama ya Tsh. 40,000/= ambazo
zitalipwa Chuoni.
iii.  Ovacoti moja (bluu) kwa wanachuo wote utaipata Chuoni kwa gharama ya Tsh. 30,000/=
iv.  Tshirt/Fulana ambayo utaikuta chuoni kwa gharama ya Tsh.20,000/=
v.  Sweta rangi ya bluu ambayo utaikuta Chuoni kwa gharama ya Tsh. 20,000/=.
vi. Jozi moja ya “safety boots” (viatu vyeusi vyenye chuma mbele) pamoja na jozi moja ya viatu
vya ngozi vyeusi vya kamba na visigino vifupi kwa wanafunzi wa fani ya Umeme.
vii.  Vifaa vya hesabu (Mathematical set).
viii.  Daftali 6 kubwa pamoja na vifaa vya uchoraji (Technical Drawing).
ix.  Uje nanakala halisi ya vyeti.

NB: Malipo yote yanayofanyika chuoni yatafanyika kupitia Control Number
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2. Unatakiwa kulipa kiasi cha fedha kama inavyoainshwa kwenye jedwali lifuatalo:-

JEDWALI LINALOONYESHA MALIPO YA ADA NA MICHANGO MBALI MBALI KWA MWAKA
WA MASOMO WA 2025

S/N | MAHITAJI KWA BEI KIASI JUMLA
1 | SURUALI 20,000 2 40,000/=

2 | OVERCOAT 30,000 1 30,000/=

3| T—SHIRT 20,000 2 40,000/=

4 | SWETA 20,000 1 20,000/=

5 | NEMBO YA VETA 2500 2 5000/=

6 | BIMA YA AFYA 50,400 1 50,400/=

7 | PESA YA UCHAKAVU 10,000 1 10,000/=

8 | KITAMBULISHO 5,000 1 5,000/=

9 | MICHEZO 10,000 1 10,000/=
10 | ADA YA MAFUNZO 60,000 1 60,000/=
11 | SLASHER (FYEKEO) 1 Aje nayo
11 | JEMBE NA MPINI Aje navyo
12 | REAM MOJA A4 1 Aje nayo
JUMLA 270,400/=

NB:-

v' Malipo yote yatalipwa kupitia Mfumo wa GEPG.Hivyo Control namba yako inapatikana
ufikapo Chuoni.
v Fedha ikishalipwa hairudishwi.

v’ Aje na picha 2 za Passport size,iwe na background ya blue avikabidhi kwa mratibu wa mafunzo.
v' Unatakiwa kufuata sheria na taratibu zote za chuo zilizoambatanishwa kwenye barua hii.

v Unatakiwa kufika chuoni na barua hii siku ya kuanza mafunzo.
v' Nafasi yako itapotea kama utashindwa kuripoti wiki mbili baada ya tarehe ya kufungua chuo.

Viambatanisho:-
1. Sheria za Chuo.
2. Medical Examination form (Vipimo vifanyike katika Kituo cha afya au Hospitali za
serikali tu)

3. Fomu ya kuthibitisha kujiunga na chuo ijazwe na uje nayo siku ya kuripoti.
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SHERIA ZA CHUO
ILI KUFANIKISHA MAFUNZO YA AWALI YA UFUNDI KILA MWANAFUNZI ANATAKIWA
KUFUATA SHERIA ZIFUATAZO:-

1. MAHUDHURIO

a)

b)

Kila mwanafunzi anatakiwa kufika chuoni kabla ya saa 1.00 asubuhi.Hii ina maana saa
1.00 asubuhi wanafunzi wote wawe chuoni. ADHABU KALI ITATOLEWA KWA
WACHELEWAJLI.

Mwanafunzi hatakiwi kutoka nje ya chuo kwenda nyumbani,Hospitali au sehemu nyingine
yoyote ile bila ya kibali cha Mwalimu wa zamu kupitia mwalimu wa darasa.

c) Mwanafunzi apatapo matatizo ya msiba,kuuguliwa au kuugua mwenyewe ni lazima
habari/taarifa zifike chuoni, bila ya kufanya hivyo ni kosa.

d) Mahudhurio chini ya 85% mwanafunzi hataruhusiwa kufanya mtihani wa kuhitimu
mafunzo.

e) Vyumba/Madarasa na vifaa vitumiwe kufuatana na shughuli zake. Hairuhusiwi kuchora au
kuandika kwenye kuta za majengo ya chuo.

2. MAVAZI
a) Sare ya chuo ni suruali ya Bluu na shati jeupe mikono mifupi.Sare hiyo ivaliwe wakati

b)
c)

wote mwanafunzi awapo chuoni na wakati wa safari ya kuja chuoni na kurudi nyumbani
isipokuwa siku za Jumatano na ljumaa mwanachuo ataruhusiwa kuvaa Fulana (T-shirt).
Wakati wote shati liwe limechomekewa.

Overcoat zivaliwe wakati wa vipindi vya kazi za mikono tu.

Viatu vyenye visigino virefu na kandambili au viatu vya wazi (sandals) haviruhusiwi

kuvaliwa chuoni.

3. USAFI WA MWILI
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a)

b)

Hairuhusiwi kuvaa hereni,Pete,bangili, mkufu na mapambo ya aina yoyote ile kwa kipindi

chote cha mafunzo.Hairuhusiwi kutumia vipodozi au manukato yanayotoa harufu kali.

NYWELE KWA WAVULANA
(1) Zikatwe ziwe fupi na isiwe KIPARA hairuhusiwi kabisa.

(i) kufuga ndevu hairuhusiwi kabisa.



c) NYWELE KWA WASICHANA
(1) Zikatwe ziwe fupi au zisukwe kwa mistari ya kurudi nyuma (twende kilioni).

(i) Kucha ndefu haziruhusiwi kabisa wala kupakwa rangi.

4. WIZI WA MALI ZA CHUO AU MALI YA MTU YEYOTE YULE:
a) Vitendo vyovyote vya wizi haviruhusiwi. Pindi ikibainika mwanafunzi ameiba mali ya chuo
au ya mwanafunzi mwenzake, hatua za kisheria zitachukuliwa mara moja.
b) Ukipoteza kifaa cha chuo utatakiwa kulipa gharama kamili ya kifaa au ukakinunue kifaa
chenyewe.
¢) Hairuhusiwi mwanafunzi kuingia na kifaa chochote kile kinachofanana na vile vilivyoko
ndani ya chuo.

d) Mwanafunzi atapekuliwa wakati wa kutoka karakana na getini.

5. UGOMVI:
Ugomvi, kupigana na kushambuliana ni makosa ya jinai.Atakayepatikana akijihusisha na matendo

ya namna hiyo hatua za kisheria zitachukuliwa mara moja.

6. ULEVI
Iwapo itabainika mwanafunzi amelewa au kuonekana katika sehemu za kileo,

anavuta bangi au madawa ya kulevya hatua za kisheria zitachukuliwa mara moja juu yake.

7. MAPENZI
a) Uhusiano wa kimapenzi chuoni kati ya mwanafunzi na mwafunzi au kati ya mfanyakazi na
mwanafunzi hauruhusiwi kabisa.
b) Mwanafunzi wa kiume au wa kike haruhusiwi kuingia maeneo wanayoishi wafanyakazi wa
chuo bila kibali au ruhusa.
8. MIGOMO:
Migomo ni mafuruku, na kuchochea migomo ni kosa lisilostahimilika.
Atakayeshawishi au kusababisha migomo hatua za kisheria zitachukuliwa

mara moja.
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9. LUGHA:
Lugha inayotumika kuendeshea masomo ni kiingereza hivyo ni wajibu wa kila mwanafunzi
kujifunza kiingereza.

10. Hairuhusiwi kubadilisha jina la mwanafunzi mpaka ziwepo sababu na hati maalum kwa uthibitisho
na kibali cha Mkuu wa Chuo.

11. Ni Marufuku kwa mwanachuo kuja na Simu ya mkononi chuoni.
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VOCATIONAL EDUCATION AND TRAINING AUTHORITY

MEDICAL EXAMINATION FORM

The Medical Officer

oo Hearing. ..o

. Eyesight... ..o

MEDICAL CERTIFICATE

| have examined the above named and consider that he/she is physical fit/unfit for training as above.
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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

FOMU YA KUKUBALI NAFASI YA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

a) MWANACHUO
MiMicceieeeeeerereereerenenreereeseeseeseeseeseeseesaenes ninakubali nafasi ya mafunzo katika fani niliyopangiwa
pamoja na kuzingatia sheria na kanuni za chuo ambazo nimezisoma na kuzielewa vizuri kama

zilivyoambatanishwa na barua yangu ya wito kujiunga na chuo.

1Y 11 0} TaAr€he: et .

b) MDHAMINI

ambaye(Mahusian0)......ccceeeveeveereereereereeceeseesnesesennens wa mtajwa hapo juu nathibitisha kuwa

nitamdhamini na nitamlipia gharama zote za mafunzo ikiwa ni ada na michango

mingine kama ilivyoelezwa katika maelezo ya kujiunga na chuo wakati wote wa

mafunzo.

CATNT aeiieeceiieeireeeressneeeessssnssessssssesseses sosaseses [ I UE=] 2 (SRR .
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