

**MAHITAJI YA KUJIUNGA NA CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
CHA WILAYA YA KONGWA.**

1. UNATAKIWA KUNUNUA VIFAA VIFUATAVYO KWA MATUMIZI YAKO CHUONI.

- 1.1. Mashati mawili meupe (mikono mifupi) ya tetroni.
- 1.2. Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye visigino vifupi.
- 1.3. Viatu vya usalama kwenye karakana. →
- 1.4. Vifaa vya hesabu (mathematical set moja).
- 1.5. Daftari 10 kubwa.
- 1.6. Nguo za michezo. (viatu, Traki suti bluu bahari)
- 1.7. Awe na Soksi nyeupe jozi mbili, na mkanda wa ngozi mweusi.
- 1.8. Unatakiwa kuja na Picha 2 za passport size, iwe na background ya bluu bahari.
- 1.9. Bunda moja la limu(Photocopy paper)
- 1.10. Fyekeo/Kwanja moja.



Viatu rangi nyeusi vya Usalama kazini

**2. GHARAMA NYINGINE NI KAMA INAVYOSOMEKA KWENYE JEDWALI HAPO CHINI.
(KWA FANI YA MAGARI, USEREMALA, UASHI, NA UMEME NA USHONAJI).**

2.1. KWA MWANAFUNZI WA BWENI.

Na.	Mahitaji	Gharama	Kiasi	Jumla
1	Ada ya mafunzo kwa Mwaka	60,000	1	60,000
2	Ada ya bweni kwa Mwaka	60,000	1	60,000
3	Suruali	20,000	2	40,000
4	Overall	30,000	1	30,000
5	Sweta	15,000	1	15,000
6	Nembo	2,500	2	5,000
7	Fulana	15,000	1	15,000
8	Kitambulisho	5,000	1	5,000
9	Bima ya Afya (<i>Kama hana</i>)	50,400	1	50,400
10	Fedha ya Tahadhari/Ukarabati	20,000	1	20,000
11	Michezo	10,000	1	10,000
JUMLA				310,400

2.2. KWA MWANAFUNZI WA KUTWA.

Na.	Mahitaji	Gharama	Kiasi	Jumla
1	Ada ya mafunzo kwa Mwaka	60,000	1	60,000
2	Suruali	20,000	2	40,000
3	Overall	30,000	1	30,000
4	Sweta	15,000	1	15,000
5	Nembo	2,500	2	5,000
6	Fulana	15,000	1	15,000
7	Kitambulisho	5,000	1	5,000
8	Fedha ya Tahadhari	20,000	1	20,000
9	Michezo	10,000	1	10,000
JUMLA				200,000

1. Mwanafunzi wa Bweni katika fani ya **Useremala, Uashi, Ushonaji, Magari, na Umeme**, anatakiwa kulipia jumla ya **Tshs. 310,400/-** anapofungua Chuo.
2. Mwanafunzi wa Kutwa katika fani ya **Useremala, Uashi, Ushonaji, Magari, na Umeme**, anatakiwa kulipia jumla ya **Tshs. 200,000/-** anapofungua Chuo.
3. Malipo yote yatafanyika kupitia mfumo wa malipo ya Serikali GePG baada ya kupatiwa “control number” kutoka ofisi ya mhasibu Chuoni.
4. Wanafunzi wote wanapaswa kuja na nakala ya **Cheti cha kuzaliwa**.
5. Kwa mwanafunzi wa bweni aje na mto, shuka la blue bahari, blanketi, chandarua, bakuli, sahani, kikombe, kijiko, ndoo au beseni la kuogea pamoja na vifaa vya usafi binafsi.

Wako,

CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI – KONGWA

**ABDULKADIR YUSUFF BAKARI
KAIMU MKUU WA CHUO**