UONGOZAJI WATALII NA UTALII WA ASILI

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA
CHUONI.

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

a) Mashati mawili meupe ya tetron — mikono mifupi.
b) Jozi mbili za viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe jozi mbili.
c) Madaftari (counter book) 7
d) Picha ndogo 1 (passport size)
e) Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 —21cm x 29.7cm, 80 GSM) Rim moja.
f) Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.
g) Suruali mbili za bluu ziwe Na rinda 2, Upana chini 17” iwe Na turnup na aina ya
kitambaa iwe ni (ISTEM Namba. 1, Dark Blue) ISIWE MODO
h) Bima ya Afya lliyoboreshwa ya Taifa (iCHF). Kila mtu aje Na bima yake mkononi
kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi unapokuwa
chuoni.
i) Fyekeo kwa ajili ya USAFI wa Mazingira.
j) Viatu vya karakana-SAFARI BOOT RANGI YA KAKI (/siwe na Mahadhi ya
Kijeshi).
k) Kwa wale wa BWENI pamoja na mabhitaji yaliyoorodheshwa kwenye kipengele (a)
hadi (k) waje na;
i.  Mavazi Na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya heshima,
pensi au kaputula hayaruhusiwi
ii. Godoro JIPYA la 4'x3"x6”, shuka mbili (pinki Kwa wasichana Na bluu Kwa
wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko
cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo
kwenye Akaunti husika:

A: CRDB AKAUNTINAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA. | KIFAA/VIFAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
1 | TRACKSUIT KWA AJILI YA MICHEZO 1 30,000 [ 30,000
2 | NEMBO YA VETA 1 5,000 5,000
3 | TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA VETA 2 20,000 | 40,000

COMBAT, PEA 2 (SURUALI, SHATI NA 60,000 | 120,000
2

KOFIA

JUMLA 195,000




B. MALIPO YAFUATAYO YATAFANYIKA KUPITIA NAMBA YA MALIPO (CONTROL
NUMBER) UTAKAYOPATIWA CHUONI BAADA YA KUCHUKUA FOMU YA
KUJIUNGA

NA | KIFAAVIFAA/MAHITAJI iDADI | GHARAMA | JUMLA
FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA

T | MWAKA 1 10,000 10,000

2 | KITAMBULISHO CHA MWANACHUO 1 10,000 10,000
SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO)

3 | MIKUMI STUDENT ORGANIZATION 1 5,000 5,000

4 | FEDHA KWA AJILI YA MAHAFALI 1 15,000 15,000
JUMLA 40,000

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

MWAKA 1 - 60,000
1 ADA KUTWA MUHULA 1- 30,000
BWENI MWAKA I: 120,000
MUHULA 1- 60,000
KUTWA
2 FEDHA YA TAHADHARI BWENI 20,000

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati na Malipo mengine yatafanyika kupitia
namba ya malipo (control number) UTAKAYOPATIWA chuoni baada ya kuchukua fomu
ya Kujiunga.

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira
ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa
kutozingatia (hautopokelewa).



UPISHI/FOOD PRODUCTION

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA
CHUONI.

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

a) Mashati mawili meupe ya tetron — mikono mifupi.
b) Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.
c) Madaftari (counter book) 7
d) Picha ndogo 1 (passport size)
e) Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 —21cm x 29.7cm, 80 GSM) Rim moja.
f) Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.
g) Viatu vya usalama jikoni (kitchen safety shoes) rangi nyeusi/nyeupe.
h) Suruali mbili za bluu ziwe Na rinda 2, Upana chini 17” iwe Na turnup na aina ya
kitambaa iwe ni (ISTEM Namba. 1, Dark Blue) ISIWE MODO
i) Bima ya Afya lliyoboreshwa ya Taifa (iICHF). Kila mtu aje Na bima yake mkononi
kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi unapokuwa
chuoni.
j) Fyekeo moja kwa ajili ya usafi wa mazingira.
k) Kwa wale watakaokaa bwenini pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kipengele
(a) hadi (j); waje na;
i. Mavazi Na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya
heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi
ii. Godoro JIPYA la 4’x3"x6”, shuka mbili (pinki Kwa wasichana Na bluu
Kwa wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani,
kikombe, kijiko cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo
kwenye Akaunti husika:

A: CRDB AKAUNTINAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA. | KIFAA/VIFAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
1 | TRACKSUIT KWA AJILI YA MICHEZO 1 30,000 [ 30,000
2 | NEMBO YA VETA 1 5,000 5,000
3 | TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA VETA 2 20,000 | 40,000

PEA 2 ZA SARE YA UPISHI (SULUARI, 2 60,000 | 120,000
4 | KOTI, APRON, SCARF NA KOFIA)

JUMLA 195,000




B. MALIPO YAFUATAYO YATAFANYIKA KUPITIA NAMBA YA MALIPO (CONTROL
NUMBER) UTAKAYOPATIWA CHUONI BAADA YA KUCHUKUA FOMU YA
KUJIUNGA

NA | KIEAAVIEAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA

1| oo 1 10,000 10,000

2 | KITAMBULISHO CHA MWANACHUO i 10,000 10,000
SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO)

3 | MIKUMI STUDENT ORGANIZATION 1 5,000 5,000

4 | FEDHA KWA AJILI YA MAHAFAL| ] 15.000 15.000
JUMLA 40,000

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

MWAKA | -60,000
1 ADA KUTWA MUHULA 1- 30,000
BWENI MWAKA 1 -120,000
MUHULA 1- 60,000
KUTWA
2 FEDHA YA TAHADHARI BWENI 20,000

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati na Malipo mengine yatafanyika kupitia
namba ya malipo (control number) UTAKAYOPATIWA chuoni baada ya kuchukua fomu
ya Kujiunga.

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira
ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa
kutozingatia (hautopokelewa).



UHUDUMU WA VYUMBA VYA KULALA /HOUSE KEEPING

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA

CHUONI.

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

Mashati mawili meupe ya tetron — mikono mifupi.

Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.

Madaftari (counter book) 7

Picha ndogo 1 (passport size)

Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 —21cm x 29.7cm, 80 GSM) Rim moja.

Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.

GUMBOOT nyeusi

Suruali mbili za bluu ziwe Na rinda 2, Upana chini 17” iwe Na turnup na aina ya

kitambaa iwe ni (ISTEM Namba. 1, Dark Blue) ISIWE MODO

Bima ya Afya lliyoboreshwa ya Taifa (iCHF). Kila mtu aje Na bima yake mkononi

kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi unapokuwa

chuoni.

Fyekeo moja kwa ajili ya usafi wa mazingira.

Kwa wale watakaokaa BWENI pamoja na mabhitaji yaliyoorodheshwa kipengele

(a) hadi (j) waje na;

I.  Mavazi Na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya
heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi
[I.  Godoro JIPYA la 4’x3"x6”, shuka mbili (pinki Kwa wasichana Na bluu

Kwa wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani,
kikombe, kijiko cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo
kwenye Akaunti husika:

A: CRDB AKAUNTINAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA. | KIFAA/VIFAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
1 | TRACKSUIT KWA AJILI YA MICHEZO 1 30,000 [ 30,000
2 | NEMBO YA VETA 1 5,000 5,000
3 | TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA VETA 2 20,000 | 40,000

SETI MBILI ZA SARE YA UHUDUMU WA 2 50,000 | 100,000
4 | VYUMBA (SURUALI, SHATI LA MIKONO

MIFUPI NA APRON)

JUMLA 175,000




B. MALIPO YAFUATAYO YATAFANYIKA KUPITIA NAMBA YA MALIPO (CONTROL
NUMBER) UTAKAYOPATIWA CHUONI BAADA YA KUCHUKUA FOMU YA
KUJIUNGA

NA | KIEAAVIEAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA

1
FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA

2 | oA 1 10,000 10,000

3 | KITAMBULISHO CHA MWANACHUO 1 10,000 10,000
SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO)

4 | MIKUMI STUDENT ORGANIZATION 1 5,000 5000

5 | FEDHA KWA AJILI YA MAHAFALI ] 15.000 15.000
JUMLA 40,000

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

MWAKA | -60,000
1 ADA KUTWA MUHULA 1- 30,000
BWENI MWAKA 1 -120,000
MUHULA 1- 60,000
KUTWA
2 FEDHA YA TAHADHARI BWENI 20,000

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati na Malipo mengine yatafanyika kupitia
namba ya malipo (control number) UTAKAYOPATIWA chuoni baada ya kuchukua fomu
ya Kujiunga.

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira
ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa
kutozingatia (hautopokelewa).



MAPOKEZI (FRONT OFFICE)

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA
CHUONIL.

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

a) Mashati mawili meupe ya tetron — mikono mifupi.
b) Mashati mawili ya bluu bahari yenye mikono mirefu.
c) Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.
d) Madaftari (counter book) 7
e) Picha ndogo 1 (passport size)
f) Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 —21cm x 29.7cm, 80 GSM) Rim moja.
g) Viatu aina ya raba kwa aijili ya michezo.
h) Gumboot nyeusi
i) Suruali mbili za bluu ziwe Na rinda 2, Upana chini 17” iwe Na turnup na aina ya
kitambaa iwe ni (ISTEM Namba. 1, Dark Blue) ISIWE MODO
j) Bima ya Afya lliyoboreshwa ya Taifa (iICHF). Kila mtu aje Na bima yake mkononi
kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi unapokuwa
chuoni.
k) Fyekeo moja kwa ajili ya usafi wa mazingira.
) Kwa wale watakaokaa BWENI pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kipengele
(a) hadi (k) waje na;
i. Mavazi Na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya
heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi
ii. Godoro JIPYA la 4’x3"x6”, shuka mbili (pinki Kwa wasichana Na bluu
Kwa wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani,
kikombe, kijiko cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo
kwenye Akaunti husika:

A: CRDB AKAUNTINAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA. | KIFAA/VIFAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
1 | TRACKSUIT KWA AJILI YA MICHEZO 1 30,000 | 30,000
2 | NEMBO YA VETA 1 5,000| 5,000
3 | TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA VETA 2 20,000 | 40,000

SETI MBILI ZA SARE YA UHUDUMU WA 2 35,000 | 70,000
4 | OFISINI (SURUALI NYEUSI SET 2 NA

TAl)

JUMLA

145,000




B. MALIPO YAFUATAYO YATAFANYIKA KUPITIA NAMBA YA MALIPO (CONTROL
NUMBER) UTAKAYOPATIWA CHUONI BAADA YA KUCHUKUA FOMU YA
KUJIUNGA

NA | KIEAAVIEAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA

1| oo 1 10,000 10,000

2 | KITAMBULISHO CHA MWANACHUO i 10,000 10,000
SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO)

3 | MIKUMI STUDENT ORGANIZATION 1 5,000 5,000

4 | FEDHA KWA AJILI YA MAHAFAL| ] 15.000 15.000
JUMLA 40,000

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

MWAKA | -60,000
1 ADA KUTWA MUHULA 1- 30,000
BWENI MWAKA 1 -120,000
MUHULA 1- 60,000
KUTWA
2 FEDHA YA TAHADHARI BWENI 20,000

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati na Malipo mengine yatafanyika kupitia
namba ya malipo (control number) UTAKAYOPATIWA chuoni baada ya kuchukua fomu
ya Kkujiunga.

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira
ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa
kutozingatia (hautopokelewa).



UASHI/MASONRY AND BRICKLAYING

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA
CHUONI

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

Mashati mawili meupe ya tetron — mikono mifupi.

Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe jozi mbili.
Madaftari (counter book)7

Picha ndogo 1 (passport size)

Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 - 21cm x 29.7cm, 80 GSM) Rim moja.
Viatu vya karakana (safety boot) Jozi moja.

Viatu aina ya raba i kwa ajili ya michezo.

Suruali mbili za bluu ziwe na rinda 2, Upana chini 17” iwe na turnup,aina ya
kitambaa iwe ni ISTEM No. 1, Dark Blue,(ISIWE MODO) Soma Kwa makini Na
zingatia maelekezo kuepukana Na usumbufu Kwa kutozingatia, hautopokelewa.
Bima ya Afya lliyoboreshwa ya Taifa (iCHF). Kila mtu aje Na bima yake mkononi
kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi unapokuwa
chuoni.
Jembe moja na mpini wake kwa ajili ya usafi wa Mazingira.
Kwa wale watakaokaa BWENI pamoja na mabhitaji yaliyoorodheshwa kipengele
(a) hadi (j) waje na;
i. Mavazi Na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya
heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi
ii. Godoro JIPYA la 4’x3”x6”, shuka mbili (pinki Kwa wasichana Na bluu Kwa
wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko
cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo
kwenye Akaunti husika;

A: CRDB AKAUNTINAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA. KIFAA/VIFAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
1 TRACKSUIT YA MICHEZO 1 30,000 30,000
2 NEMBO YA VETA 1 5,000 5,000
3 TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA 5 20,000 40,000
VETA
OVAROLI MOJA (KITAMBAA AINA 1 40,000 40,000
4 YA ISTEM NO. 1, DARK BLUE)
JUMLA 115,000




B. MALIPO YAFUATAYO YATAFANYIKA KUPITIA NAMBA YA MALIPO (CONTROL
NUMBER) UTAKAYOPATIWA CHUONI BAADA YA KUCHUKUA FOMU YA
KUJIUNGA

NA | KIEAAVIEAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA

1| oo 1 10,000 10,000

2 | KITAMBULISHO CHA MWANACHUO 1 10,000 10,000
SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO)

3 | MIKUMI STUDENT ORGANIZATION 1 5,000 5000

4 | FEDHA KWA AJILI YA MAHAFAL| 1 15,000 15,000
JUMLA 40,000

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

MWAKA | -60,000
1 ADA KUTWA MUHULA 1- 30,000
BWENI MWAKA 1 -120,000
MUHULA 1- 60,000
KUTWA
2 FEDHA YA TAHADHARI BWENI 20,000

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati na Malipo mengine yatafanyika kupitia
namba ya malipo (control number) UTAKAYOPATIWA chuoni baada ya kuchukua fomu
ya Kujiunga.

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira
ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa
kutozingatia (hautopokelewa).

10



MOTOR VEHICLE MECHANICS/UFUNDI MAGARI

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA

CHUONI

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

a) Mashati mawili meupe ya tetron — mikono mifupi.
b) Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.
¢) Madaftari (counter book) 7

d) Picha ndogo 1 (passport size)
e) Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 - 21cm x 29.7cm, 80 GSM) rim moja.

f) Viatu vya karakana (safety boot) Jozi moja.

g) Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.

h) Suruali mbili za bluu ziwe na rinda 2, Upana chini 17” iwe na turnup,aina ya kitambaa
iwe ni ISTEM No. 1, Dark Blue,(ISIWE MODO) Soma Kwa makini Na zingatia
maelekezo kuepukana Na usumbufu Kwa kutozingatia, hautopokelewa.

i) Bima ya Afya lliyoboreshwa ya Taifa (iICHF). Kila mtu aje Na bima yake mkononi
kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi unapokuwa

chuoni.

j) Panga moja kwa ajili ya usafi mazingira.
k) Kwa wale watakaokaa BWENI pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kipengele (a)

hadi (J) waje na;
[ Mavazi na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya

heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi

Godoro JIPYA la 4"x3"x6”, shuka mbili (pinki Kwa wasichana Na bluu Kwa
wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko

cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo
kwenye Akaunti husika;

A: CRDB AKAUNTINAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA. | KIFAANVIFAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
1 | TRACKSUIT YA MICHEZO 1 30,000 30,000
2 | NEMBO YA VETA 1 5,000 5,000
TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA
3 |yeta 2 20,000 40,000
OVAROLI MOJA (KITAMBAA 1 40,000 40,000
AINA YA ISTEM NO. 1, DARK
BLUE)
JUMLA 115,000

11



B. MALIPO YAFUATAYO YATAFANYIKA KUPITIA NAMBA YA MALIPO (CONTROL
NUMBER) UTAKAYOPATIWA CHUONI BAADA YA KUCHUKUA FOMU YA
KUJIUNGA

NA | KIEAAVIEAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA

1| oo 1 10,000 10,000

2 | KITAMBULISHO CHA MWANACHUO 1 10,000 10,000
SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO)

3 | MIKUMI STUDENT ORGANIZATION 1 5,000 5000

4 | FEDHA KWA AJILI YA MAHAFAL| ] 15.000 15.000
JUMLA 40,000

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

MWAKA | -60,000
1 ADA KUTWA MUHULA 1- 30,000
BWENI MWAKA 1 -120,000
MUHULA 1- 60,000
KUTWA
2 FEDHA YA TAHADHARI BWENI 20,000

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati na Malipo mengine yatafanyika kupitia
namba ya malipo (control number) UTAKAYOPATIWA chuoni baada ya kuchukua fomu
ya Kujiunga.

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira
ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa
kutozingatia (hautopokelewa).

12



FITTER MECHANICS/UFUNDI MITAMBO

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA

CHUONI

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

a) Mashati mawili meupe ya tetron — mikono mifupi.
b) Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.
c) Madaftari (counter book) 7

d) Picha ndogo 1 (passport size)

e) Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 - 21cm x 29.7cm, 80 GSM) rim moja.

f) Viatu vya karakana (safety boot) Jozi moja.

g) Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.

h) Suruali mbili za bluu ziwe na rinda 2, Upana chini 17” iwe na turnup,aina ya kitambaa
iwe ni ISTEM No. 1, Dark Blue,(ISIWE MODO) Soma Kwa makini Na zingatia
maelekezo kuepukana Na usumbufu Kwa kutozingatia, hautopokelewa.

i) Bima ya Afya lliyoboreshwa ya Taifa (iICHF). Kila mtu aje Na bima yake mkononi
kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi anapokuwa

chuoni.
j) Panga moja kwa ajili ya usafi wa mazingira.

k) Kwa wale watakaokaa BWENI pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kipengele (a)

hadi (J) waje na;
[ Mavazi na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya
heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi
Godoro JIPYA la 4"x3"x6”, shuka mbili (pinki Kwa wasichana Na bluu Kwa
wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko

cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo
kwenye Akaunti husika;

A: CRDB AKAUNTINAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA. KIFAA/VIFAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA

1 TRACKSUIT YA MICHEZO 1 30,000 30,000

2 NEMBO YA VETA 1 5,000 5,000
TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA

3 VETA 2 20,000 40,000
OVAROLI MOJA (KITAMBAA AINA 1 40,000 40,000

4 YA ISTEM NO. 1, DARK BLUE)
JUMLA 115,000
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B. MALIPO YAFUATAYO YATAFANYIKA KUPITIA NAMBA YA MALIPO (CONTROL
NUMBER) UTAKAYOPATIWA CHUONI BAADA YA KUCHUKUA FOMU YA
KUJIUNGA

NA | KIEAAVIEAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA

1| oo 1 10,000 10,000

2 | KITAMBULISHO CHA MWANACHUO 1 10,000 10,000
SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO)

3 | MIKUMI STUDENT ORGANIZATION 1 5,000 5000

4 | FEDHA KWA AJILI YA MAHAFAL| 1 15,000 15,000
JUMLA 40,000

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

MWAKA | -60,000
1 ADA KUTWA MUHULA 1- 30,000
BWENI MWAKA 1 -120,000
MUHULA 1- 60,000
KUTWA
2 FEDHA YA TAHADHARI BWENI 20,000

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati na Malipo mengine yatafanyika kupitia
namba ya malipo (control number) UTAKAYOPATIWA chuoni baada ya kuchukua fomu
ya Kujiunga.

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira
ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa
kutozingatia (hautopokelewa).
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USEREMALA/MASONRY AND CARPENTRY AND JOINERY

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA CHUONI

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

a)
b)
c)
d)
e)
f)

¢))
h)

Mashati mawili meupe ya tetron - mikono mifupi.

Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.
Madaftari (counter book)7

Picha ndogo 1 (passport size)

Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 - 21cm x 29.7cm, 80 GSM) Rim moja.
Viatu vya karakana (safety boot) Jozi moja.

Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.

Suruali mbili za bluu ziwe na rinda 2, Upana chini 17” iwe na turnup,aina ya
kitambaa iwe ni ISTEM No. 1, Dark Blue,(ISIWE MODO) Soma Kwa makini Na
zingatia maelekezo kuepukana Na usumbufu Kwa kutozingatia,
hautopokelewa.
Bima ya Afya Iliyoboreshwa ya Taifa (iCHF). Kila mtu aje Na bima yake mkononi
kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi anapokuwa
chuoni.
Jembe moja na mpini wake kwa ajili ya usafi wa Mazingira.
Kwa wale watakaokaa BWENI pamoja na mabhitaji yaliyoorodheshwa kipengele
(a) hadi (J) waje na;
i. Mavazi na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya
heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi
ii. Godoro JIPYA la 4’x3"x6”, shuka mbili (pinki Kwa wasichana Na bluu Kwa
wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko
cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo
kwenye Akaunti husika;

A: CRDB AKAUNTINAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA. KIFAA/VIFAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
1 TRACKSUIT YA MICHEZO 1 30,000 30,000
2 NEMBO YA VETA 1 5,000 5,000
3 TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA 5 20,000 40,000
VETA
OVAROLI MOJA (KITAMBAA AINA YA 1 40,000 40,000
4 ISTEM NO. 1, DARK BLUE)
JUMLA 115,000
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B. MALIPO YAFUATAYO YATAFANYIKA KUPITIA NAMBA YA MALIPO (CONTROL
NUMBER) UTAKAYOPATIWA CHUONI BAADA YA KUCHUKUA FOMU YA
KUJIUNGA

NA | KIEAAVIEAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA

1| oo 1 10,000 10,000

2 | KITAMBULISHO CHA MWANACHUO i 10,000 10,000
SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO)

3 | MIKUMI STUDENT ORGANIZATION 1 5,000 5000

4 | FEDHA KWA AJILI YA MAHAFAL| ] 15.000 15.000
JUMLA 40,000

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

MWAKA | -60,000
1 ADA KUTWA MUHULA 1- 30,000
BWENI MWAKA 1 -120,000
MUHULA 1- 60,000
KUTWA
2 FEDHA YA TAHADHARI BWENI 20,000

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati na Malipo mengine yatafanyika kupitia
namba ya malipo (control number) UTAKAYOPATIWA chuoni baada ya kuchukua fomu
ya Kujiunga.

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira
ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa
kutozingatia (hautopokelewa).
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ELECTRICAL INSTALLATION/UMEME WA MAJUMBANI

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA CHUONI

Unata

a)
b)
c)
d)
e)
f)
¢))
h)

)
k)

kiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

Mashati mawili meupe ya tetron — mikono mifupi.

Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.

Madaftari (counter book)7

Picha ndogo 1 (passport size)

Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 - 21cm x 29.7cm, 80 GSM) Rim moja.

Viatu vya karakana (safety boot) Jozi moja.

Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.

Suruali mbili za bluu ziwe na rinda 2, Upana chini 17” iwe na turnup,aina ya

kitambaa iwe ni ISTEM No. 1, Dark Blue, (ISIWE MODO) Soma Kwa makini Na

zingatia maelekezo kuepukana Na usumbufu Kwa kutozingatia,

hautopokelewa.

Bima ya Afya lliyoboreshwa ya Taifa (iCHF). Kila mtu aje Na bima yake mkononi

kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi unapokuwa

chuoni.

Fyekeo moja kwa ajili ya usafi wa Mazingira.

Kwa wale watakaokaa BWENI pamoja na mabhitaji yaliyoorodheshwa kipengele

(a) hadi (j) waje na;

i. Mavazi na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya
heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi
ii. Godoro JIPYA la 4'x3"x6”, shuka mbili (pinki Kwa wasichana Na bluu Kwa

wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko
cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo
kwenye Akaunti husika;

A: CRDB AKAUNTINAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA. KIFAA/VIFAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
1 TRACKSUIT YA MICHEZO 1 30,000 30,000
2 NEMBO YA VETA 1 5,000 5,000
3 TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA 5 20,000 40,000
VETA
OVAROLI MOJA (KITAMBAA AINA 1 40,000 40,000
YA ISTEM NO. 1, DARK BLUE)

JUMLA 115,000
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B. MALIPO YAFUATAYO YATAFANYIKA KUPITIA NAMBA YA MALIPO (CONTROL
NUMBER) UTAKAYOPATIWA CHUONI BAADA YA KUCHUKUA FOMU YA
KUJIUNGA

NA | KIEAAVIEAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA

2 | e 1 10,000 10,000

3 | KITAMBULISHO CHA MWANACHUO i 10,000 10,000
SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO)

4 | MIKUMI STUDENT ORGANIZATION 1 5,000 5000

5 | FEDHA KWA AJILI YA MAHAFALI ] 15.000 15.000
JUMLA 40,000

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

MWAKA | -60,000
1 ADA KUTWA MUHULA 1- 30,000
BWENI MWAKA 1 -120,000
MUHULA 1- 60,000
KUTWA
2 FEDHA YA TAHADHARI BWENI 20,000

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati na Malipo mengine yatafanyika kupitia
namba ya malipo (control number) UTAKAYOPATIWA chuoni baada ya kuchukua fomu
ya Kujiunga.

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira
ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa
kutozingatia (hautopokelewa).
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UHAZILI NA KOMPUTA/SECRETARIAL AND COMPUTER APPLICATION

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA
CHUONI

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

a) Mashati mawili meupe ya tetron — mikono mifupi.

b) Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.

¢) Madaftari (counter book) 7

d) Picha ndogo 1 (passport size)

e) Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 - 21cm x 29.7cm, 80 GSM) rim moja.

f) Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.

g) Suruali mbili za bluu ziwe na rinda 2, Upana chini 17” iwe na turnup,aina ya
kitambaa iwe ni ISTEM No. 1, Dark Blue,(ISIWE MODO) Soma Kwa makini Na
zingatia maelekezo kuepukana Na usumbufu Kwa kutozingatia,
hautopokelewa.

h) Bima ya Afya lliyoboreshwa ya Taifa (iCHF). Kila mtu aje Na bima yake mkononi
kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi unapokuwa
chuoni. .

i) Fyekeo moja kwa ajili ya usafi.

j) Kwa wale watakaokaa BWENI pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kipengele
(a) hadi (J) waje na;

i. Mavazi na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya
heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi

ii. Godoro JIPYA la 4'x3"x6”, shuka mbili (pinki Kwa wasichana Na bluu Kwa
wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko
cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo
kwenye Akaunti husika;

A: CRDB AKAUNTINAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA. KIFAA/VIFAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
1 TRACKSUIT YA MICHEZO 1 30,000 30,000
2 NEMBO YA VETA 1 5,000 5,000
3 TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA 5 20,000 40,000
VETA
OVERCOAT MOJA (KITAMBAA 1 40,000 40,000
4 AINA YA ISTEM NO. 1, NYEUPE)

JUMLA 115,000
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B.. MALIPO YAFUATAYO YATAFANYIKA KUPITIA NAMBA YA MALIPO (CONTROL
NUMBER) UTAKAYOPATIWA CHUONI BAADA YA KUCHUKUA FOMU YA
KUJIUNGA

NA | KIFAAIVIFAA/MAHITAJI IDADI GHARAMA | JUMLA
FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO

2 | KWA MWAKA 1 10,000 10,000

3 | KITAMBULISHO CHA MWANACHUO | 1 10,000 10,000
SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO)

4 | MIKUMI STUDENT ORGANIZATION | | 5,000 5000

5 | FEDHA KWA AJILI YA MAHAFALI 1 15,000 15,000
JUMLA 40,000

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

MWAKA | -60,000
1 ADA KUTWA MUHULA 1- 30,000
BWENI MWAKA 1 -120,000
MUHULA 1- 60,000
KUTWA
2 FEDHA YA TAHADHARI BWENI 20,000

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati na Malipo mengine yatafanyika kupitia
namba ya malipo (control number) UTAKAYOPATIWA chuoni baada ya kuchukua fomu
ya Kujiunga.

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira
ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa
kutozingatia (hautopokelewa).
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ICT/TEKNOLOJIA YA HABARI NA MAWASILIANO

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA

CHUONI

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

h)

i)
)

Unata

Mashati mawili meupe ya tetron — mikono mifupi.

Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.

Madaftari (counter book) 7

Picha ndogo 1 (passport size)

Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 - 21cm x 29.7cm, 80 GSM) rim moja.

Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.

Suruali mbili za bluu ziwe na rinda 2, Upana chini 17” iwe na turnup,aina ya

kitambaa iwe ni ISTEM No. 1, Dark Blue,(ISIWE MODO) Soma Kwa makini Na

zingatia maelekezo kuepukana Na usumbufu Kwa kutozingatia,

hautopokelewa.

Bima ya Afya lliyoboreshwa ya Taifa (iCHF). Kila mtu aje Na bima yake mkononi

kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi unapokuwa

chuoni.

Fyekeo moja kwa ajili ya usafi.

Kwa wale watakaokaa BWENI pamoja na mabhitaji yaliyoorodheshwa kipengele

(a) hadi (J) waje na;

i. Mavazi na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya
heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi
ii. Godoro JIPYA la 4'x3"x6”, shuka mbili (pinki Kwa wasichana Na bluu Kwa

wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko
cha chakula, ndoo mbili ndogo.

kiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo

kwenye Akaunti husika;

A: CRDB AKAUNTINAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA. KIFAA/VIFAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
1 TRACKSUIT YA MICHEZO 1 30,000 30,000
2 NEMBO YA VETA 1 5,000 5,000
3 TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA 5 20,000 40,000
VETA
OVERCOAT MOJA (KITAMBAA 1 40,000 40,000
AINA YA ISTEM NO. 1, NYEUPE)

JUMLA 115,000
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B.. MALIPO YAFUATAYO YATAFANYIKA KUPITIA NAMBA YA MALIPO (CONTROL
NUMBER) UTAKAYOPATIWA CHUONI BAADA YA KUCHUKUA FOMU YA
KUJIUNGA

NA | KIFAA/VIFAA/MAHITAJI IDADI GHARAMA | JUMLA
FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO

2 KWA MWAKA 1 10,000 10,000

3 | KITAMBULISHO CHA MWANACHUO | 1 10,000 10,000
SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO)

4 MIKUMI STUDENT ORGANIZATION 1 5,000 5000

5 | FEDHA KWA AJILI YA MAHAFALI 1 15,000 15,000
JUMLA 40,000

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

MWAKA | -60,000
1 ADA KUTWA MUHULA 1- 30,000
BWENI MWAKA 1 -120,000
MUHULA 1- 60,000
KUTWA
2 FEDHA YA TAHADHARI BWENI 20,000

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati na Malipo mengine yatafanyika kupitia
namba ya malipo (control number) UTAKAYOPATIWA chuoni baada ya kuchukua fomu
ya Kkujiunga.

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira
ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa
kutozingatia (hautopokelewa).
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WELDING AND METAL FUBRICATION/UCHOMELEAJI

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA
CHUONI

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

a) Mashati mawili meupe ya tetron — mikono mifupi.

b) Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.

c) Madaftari (counter book) 7

d) Picha ndogo 1 (passport size)

e) Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 - 21cm x 29.7cm, 80 GSM) rim moja.

f) Viatu vya karakana (safety boot) Jozi moja.

g) Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.

h) Suruali mbili za bluu ziwe na rinda 2, Upana chini 17” iwe na turnup,aina ya
kitambaa iwe ni ISTEM No. 1, Dark Blue, (ISIWE MODO) Soma Kwa makini Na
zingatia maelekezo kuepukana Na usumbufu Kwa kutozingatia,
hautopokelewa.

i) Bima ya Afya lliyoboreshwa ya Taifa (iICHF). Kila mtu aje Na bima yake mkononi
kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi unapokuwa
chuoni.

j) Panga moja kwa ajili ya usafi.

k) Kwa wale watakaokaa BWENI pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kipengele
(a) hadi (J) waje na;

i. Mavazi na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya heshima,
pensi au kaputula hayaruhusiwi

ii. Godoro JIPYA la 4'x3"x6”, shuka mbili (pinki Kwa wasichana Na bluu Kwa
wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko
cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo
kwenye Akaunti husika;

A: CRDB AKAUNTI NAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS
LIMITED.

NA. KIFAA/VIFAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
1 TRACKSUIT YA MICHEZO 1 30,000 30,000
2 NEMBO YA VETA 1 5,000 5,000
3 TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA 5 20,000 40,000
VETA
OVAROLI MOJA (KITAMBAA AINA YA 1 40000 40000
ISTEM NO. 1, DARK BLUE)

JUMLA 115,000
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B. MALIPO YAFUATAYO YATAFANYIKA KUPITIA NAMBA YA MALIPO (CONTROL
NUMBER) UTAKAYOPATIWA CHUONI BAADA YA KUCHUKUA FOMU YA
KUJIUNGA

NA | KIEAAVIEAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA

2 | eDHA 1 10,000 10,000

3 | KITAMBULISHO CHA MWANACHUO i 10,000 10,000
SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO) MIKUMI

4 | STUDENT ORGANIZATION 1 5,000 5000

5 | FEDHA KWA AJILI YA MAHAFAL| ] 15.000 15.000
JUMLA 40,000

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

MWAKA | -60,000
KUTWA
MUHULA 1- 30,000
1 ADA
MWAKA 1 -120,000
BWENI
MUHULA 1- 60,000
KUTWA
2 FEDHA YA TAHADHARI 20,000
BWENI

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati na Malipo mengine yatafanyika kupitia
namba ya malipo (control number) UTAKAYOPATIWA chuoni baada ya kuchukua fomu
ya Kujiunga.

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira
ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa
kutozingatia (hautopokelewa).
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UHUDUMU WA VYAKULA NA VINYWAJI
(FOOD AND BEVERAGE SERVICES AND SALES)

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA
CHUONIL.

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

a) Mashati mawili meupe ya tetron — mikono mifupi.
b) Mashati mawili meupe ya mikono mirefu ya tetroni
c) Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.
d) Madaftari (counter book) 7
e) Picha ndogo 1 (passport size)
f) Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 —21cm x 29.7cm, 80 GSM) Rim moja.
g) Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.
h) Viatu vya karakana (Simple nyeusi) jozi moja.
i) Suruali mbili za bluu ziwe Na rinda 2, Upana chini 17” iwe Na turnup na aina ya
kitambaa iwe ni (ISTEM Namba. 1, Dark Blue) ISIWE MODO
j) Bima ya Afya lliyoboreshwa ya Taifa (iICHF). Kila mtu aje Na bima yake mkononi
kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi unapokuwa
chuoni.
k) Fyekeo moja kwa ajili ya usafi wa mazingira.
) Kwa wale watakaokaa BWENI pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kipengele
(a) hadi (k) waje na;
ii.  Mavazi Na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya
heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi
iv.  Godoro JIPYA la 4’x3"x6”, shuka mbili (pinki Kwa wasichana Na bluu
Kwa wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani,
kikombe, kijiko cha chakula, ndoo mbili ndogo.
Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo

kwenye Akaunti husika:

A: CRDB AKAUNTINAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA. | KIFAA/VIFAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
1 TRACKSUIT YA MICHEZO 1 30,000 | 30,000
NEMBO YA VETA 1 5,000 5,000
TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA VETA 2 20,000 | 40,000
SETI MBILI ZA SARE YA UHUDUMU WA 2 40,000 80,000
4 | VYAKULA NA VINYWAJI (SURUALI NYEUSI,
SKAFU/ NEKITAI, APRON NA KIZIBAO).

JUMLA 155,000

B. MAHITAJI YAFUATAYO YATAFANYIKA KUPITIA NAMBA YA MALIPO
(CONTROL NUMBER) UTAKAYOPATIWA CHUONI BAADA YA KUCHUKUA FOMU

YA KUJIUNGA
25




NA | KIEAA/VIEAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA
2 | e 1 10,000 10,000
3 | KITAMBULISHO CHA MWANACHUO i 10,000 10,000
SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO)
4 | MIKUMI STUDENT ORGANIZATION 1 5,000 5,000
5 | FEDHA KWA AJILI YA MAHAFALI ] 15.000 15.000
JUMLA 40,000
C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI
MWAKA | -60,000
KUTWA
MUHULA I- 30,000
1 ADA
MWAKA 1 -120.000
BWENI
MUHULA 1- 60,000
KUTWA
2 FEDHA YA TAHADHARI 20,000
BWENI

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati na Malipo mengine yatafanyika kupitia

namba ya malipo (control number) UTAKAYOPATIWA chuoni baada ya kuchukua fomu

ya Kujiunga.

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira
ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa

kutozingatia (hautopokelewa).
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UTALII WA ASILI
(ECO TOURISM)

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA
CHUONI.

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

[) Mashati mawili meupe ya tetron — mikono mifupi.
m) Jozi mbili za viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe jozi mbili.
n) Madaftari (counter book) 7
o) Picha ndogo 1 (passport size)
p) Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 —21cm x 29.7cm, 80 GSM) Rim moja.
g) Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.
r) Suruali mbili za bluu ziwe Na rinda 2, Upana chini 17” iwe Na turnup na aina ya
kitambaa iwe ni (ISTEM Namba. 1, Dark Blue) ISIWE MODO
s) Bima ya Afya lliyoboreshwa ya Taifa (iCHF). Kila mtu aje Na bima yake mkononi
kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi unapokuwa
chuoni.
t) Fyekeo kwa ajili ya USAFI wa Mazingira.
u) Viatu vya karakana-SAFARI BOOT RANGI YA KAKI (/siwe na Mahadhi ya
Kijeshi).
v) Kwa wale wa BWENI pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kwenye kipengele (a)
hadi (k) waje na;
iii.  Mavazi Na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya heshima,
pensi au kaputula hayaruhusiwi
iv.  Godoro JIPYA la 4"x3"x6”, shuka mbili (pinki Kwa wasichana Na bluu Kwa
wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko
cha chakula, ndoo mbili ndogo.
Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo
kwenye Akaunti husika:

A: CRDB AKAUNTINAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA. | KIFAA/VIFAA/MAHITAJI IDADI | GHARAMA | JUMLA
1 | TRACKSUIT KWA AJILI YA MICHEZO 1 30,000 [ 30,000
2 | NEMBO YA VETA 1 5,000 5,000
3 | TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA VETA 2 20,000 | 40,000

COMBAT, PEA 2 (SURUALI, SHATI NA 60,000 | 120,000
2

KOFIA

JUMLA 195,000
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B. MALIPO YAFUATAYO YATAFANYIKA KUPITIA NAMBA YA MALIPO (CONTROL
NUMBER) UTAKAYOPATIWA CHUONI BAADA YA KUCHUKUA FOMU YA
KUJIUNGA

NA | KIFAAVIFAA/MAHITAJI iDADI | GHARAMA | JUMLA
FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA

T | MWAKA 1 10,000 10,000

2 | KITAMBULISHO CHA MWANACHUO 1 10,000 10,000
SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO)

3 | MIKUMI STUDENT ORGANIZATION 1 5,000 5,000

4 | FEDHA KWA AJILI YA MAHAFALI 1 15,000 15,000
JUMLA 40,000

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

MUHULA 1 -60,000
KUTWA
MUHULA 1- 30,000
1 ADA
MWAKA 1 -120,000
BWENI
MUHULA 1- 60,000
KUTWA
2 FEDHA YA TAHADHARI 20,000
BWENI

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati na Malipo mengine yatafanyika kupitia
namba ya malipo (control number) UTAKAYOPATIWA chuoni baada ya kuchukua fomu
ya Kujiunga.

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira
ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa
kutozingatia (hautopokelewa).

28



