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            JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

         WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA 

    MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNSI STADI      

MONDULI DVTC S. L. P 33, MAKUYUNI – MONDULI ARUSHA 

                            Simu + 225782583022   Barua pepe: mondulidvtc@veta.go.tz 

 
 

                   CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI MONDULI DVTC 
                         MAHITAJI YA MWANAFUNZI WA NGAZI YA KWANZA  

 
1. Unatakiwa kununua vifaa vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni. 

i. Mashati mawili meupe ya tetron (mikono mifupi). 

ii. Suruali mbili za dark blue kwa kitambaa cha ISTEM namba moja tu, ziwe na 

rinda mbili, upana chini17” na iwe na pindo chini - pindo la nje (turn up) – (Suruali, 

fika na gharama elekezi hapo chini utaelekezwa kwa kuzipata chuoni). 

iii. Overall ya dark blue kwa wanafunzi wa fani za uhandisi na nyeupe kwa fani ya 

maabara kwa kitambaa cha ISTEM namba moja. (fika na gharama elekezi hapo 

chini utaelekezwa kwa kuzipata chuoni). 

iv. Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vya Kamba na vyenye visigino vifupi (viatu vya 

usalama vya karakana (safety boot toka kiwanda cha ngozi Moshi) utaelekezwa 

namna ya kuvipata chuoni. 

v. Vifaa vya hesabu (Mathematical Set). 

vi. Daftari kubwa 8 (Counter Book Q3). 

vii. Nguo za michezo t/shirt na bukta rangi ya blue na raba nyeusi  

viii. Vifaa vya usafi- kwanja moja, Jembe 1 na fagio la chelewa lenye mshikio wa mti 

mrefu. 

ix. Mwanafunzi afike na karatasi nyeupe A4 ream moja (Nopa au Rotrim). 

x. Mwanafunzi wa Bweni anatakiwa kufika na mto wa kulalia, shuka, blanketi, 

chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe na kijiko, ndoo ya kufulia na kuogea, 

ufagio wa ndani (soft broom) pamoja na brashi gumu la kusugulia sakafu lenye 

mshikio mrefu (hard broom) pamoja na vifaa vya usafi binafsi 

xi. Mwanafunzi mwenye bima ya afya (NHIF) tayari atawasilisha copy ya 

kitambulisho na hatalipia chuoni gharama ya bima/ asiyekuwa na bima afike na 

Tshs. 50,400). 

xii. Mwanafunzi afike na kitambulisho cha taifa (NIDA) au namba ya kitambulisho 

cha taifa (kwa wale wenye umri zaidi ya miaka 18). 

xiii. Aidha vitu vifuatavyo ni vya lazama na mwanafunzi anashauriwa kufika Chuoni 

na gharama tajwa ili kupatiwa maelekezo ya kuvipata kulingana na ubora 

unaotakiwa na Chuo. 
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Namba Mahitaji Gharama Pc Jumla 

1 Viatu vya usalama vya karakana (safety 

boot) – Kutoka Kiwanda cha ngozi Moshi 

90,000 1 90,000 

2 Suruali  25,000 2 50,000 

3 Bima ya NHIF 50,400 1 50,400 

4 Overall 35,000 1 35,000 

5 Kitambulisho 5000 1 5,000 

6 Nembo 2500 2 5,000 

7 Tshirt 18,000 1 18,000 

8 Masweta 20,000 1 20,000 

9     

JUMLA 273,400/- 

 
 
 

2. Gharama nyingine ni kama inavyosomeka kwenye jedwali hapo chini:- 

 

         

KWA MWANAFUNZI WA BWENI. 

          

Namba Mahitaji Bei Kiasi Jumla 

1 Ada ya Mafunzo 60,000 1 60,000 

2 Ada ya Bweni 60,000 1 60,000 

3 Fedha ya Tahadhari 10,000 1 10,000 

4 Michezo 10,000 1 10,000 

5 Godoro 20,000 1 20,000 

JUMLA 160,000/- 

 
Mwanafunzi wa Bweni anatakiwa kulipia jumla ya Tshs. 160,000/- kwa asiyekuwa na Bima ya Afya 

na wale wenye Bima ya Afya kwa mkupuo na hatapokelewa ikiwa hajatimiza kiasi hicho cha fedha na 
nafasi yake kupewa muombaji mwingine. 

 
 

          
KWA WANAFUNZI WA KUTWA 

 

Namba Mahitaji Bei Kiasi Jumla 

1 Ada ya Mafunzo 60,000 1 60,000 

2 Fedha ya Tahadhari 10,000 1 10,000 

3 Michezo 10,000 1 10,000 

JUMLA 80,000/- 

 

     
Mwanafunzi wa kutwa anatakiwa kulipia jumla ya Tshs. 80,000/- kwa wale wasio na bima ya Afya na 

wale wenye Bima ya Afya kwa mkupuo na hatapokelewa ikiwa hajatimiza kiasi hicho cha fedha na 
nafasi yake kupewa muombaji mwingine. 
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GHARAMA NYINGINE 

 
Ada ya mtihani wa taifa wa VETA (CBA) ya Tsh. Elfu ishirini na tano (25,000/-) kwa ngazi ya 
kwanza italipiwa muhula wa pili wa mafunzo. 
 
 
MUHIMU 

i. Fedha jumla ya Tshs. 160,000 kwa mwanafunzi wa Bweni na Tshs. 80,000/= kwa 
mwanafunzi wa kutwa zitalipwa kwenye “Control No” atakayopewa mwanafunzi baada 

ya kuripoti chuoni.  
 

ii. Bima ya afya italipwa kwa Control namba itakayotolewa na NHIF kwa uratibu wa ofisi 
ya Msajili chuoni 

 

 

 

NB. Naambatanisha Catalogue ya safety Booty zinazohitajika 

 

 

 
 

Hii ni kutoka KLICL (kiwanda cha ngozi Moshi) 


