



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO
YA UFUNDI STADI**



CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA HUDUMA MKOA WA Mtwara

**MAHITAJI MUHIMU YA KUJIUNGA NA CHUO KWA KIPINDI CHA MWAKA - 2025
(LEVEL I)**

FOOD PRODUCTION/ FOOD AND BEVEGAGE SERVICES na DUAL

NAFASI YA BWENI

Pamoja na barua hii, unatakiwa uje na malipo yafuatayo:

1. Ada ya mafunzo **Tsh. 120,000** kwa mwaka kwa wanafunzi wa bwani. Fedha hizi zinaweza kulipwa kwa vipindi viwili yaani nusu yake ilipwe wakati wa kuanza mafunzo - Januari 2025 na nusu iliyobaki ilipwe mwezi Julai 2025.
2. Fedha za uniform **Tsh. 44,000** kwa ajili ya suruali mbili ambazo utazipata hapa chuoni. Suruali ambazo zitashonewa sehemu nyingine hazitakubalika.
3. **Tsh. 15,000** kwa ajili ya T- shirt ambayo utaipata hapa chuoni.
4. **Tsh. 10,000** kwa ajili ya kuchangia michezo
5. **Tsh. 5,000** kwa ajili ya nembo ya VETA.
6. **Tsh. 20,000** kwa ajili ya mahafali.
7. **Tsh. 10,000** kwa ajili ya ukarabati.
8. **Tsh. 75,000** kwa ajili ya mavazi maalum ya fani yako.
9. **Tsh. 2,000/=** kwa ajili ya serikali ya wanafunzi.

Control number ya malipo ya ada utaipata ofisi ya uhasibu pindi utakapowasili chuoni.

NB: Mwanafunzi anapaswa kukamilisha malipo yote ya muhula wa kwanza kabla ya kupata usajili.

Malipo yote ni lazima, na yanatakiwa yalipwe kama yalivyoainishwa kwenye kiambatanisho cha mchanganuo na sio vinginevyo.

MUHIMU: Ikumbukwe kuwa, gharama za matibabu kwa wanafunzi ni jukumu la wazazi, walezi au wafadhili wao. Mwanafunzi anatakiwa kujiunga na Bima ya afya kwa gharama ya **Tsh. 50,400**. Malipo haya ni lazima kwa mtu ambae hana Bima ya Afya na yafanyike mara baada ya kuripoti chuoni. Wataelekezwa akaunti ya malipo ya Bima ya Afya.

Sambamba na malipo yaliyotajwa hapo juu, unatakiwa uje na vifaa vifuatavyo:

1. Mashati mawili meupe (tetron) ya mikono mifupi
2. Viatu vya ngozi pair mbili (rangi nyeusi).
3. Nguo pamoja na viatu vya michezo.
4. Ream moja ya karatasi (Photocopy paper A4).
5. Unatakiwa uje na godoro lenye vipimo 3' x 6' na unene wa inchi 4'' hadi 6''.
(Kwa wanafunzi wa bwani)
6. Viatu vya usalama kazini (Safety Boots) Aina ni kama ilivyo pichani)
7. Madaftari yasiyopungua 10.
8. Unatakiwa uje na jembe na mpini wake.

Mwanafunzi hatapokelewa chuoni asipozingatia agizo hili.



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO
YA UFUNDI STADI**



CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA HUDUMA MKOA WA MTWARA



**Theresia Ibrahim.
MKUU WA CHUO
VETA MTWARA**

ANGALIZO: Uharibifu wowote wa mali za Mamlaka utalazimika kuzilipa mara tu uharibifu huo utakapojitokeza.



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO
YA UFUNDI STADI**



CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA HUDUMA MKOA WA Mtwara

**MAHITAJI MUHIMU YA KUJIUNGA NA CHUO KWA KIPINDI CHA MWAKA - 2025
(LEVEL I)**

FOOD PRODUCTION/ FOOD AND BEVEGAGE SERVICES na DUAL

NAFASI YA KUTWA

Pamoja na barua hii, unatakiwa uje na malipo yafuatayo:

1. Ada ya mafunzo Tsh. 60,000 kwa mwaka kwa wanafunzi wa kutwa. Fedha hizi zinaweza kulipwa kwa vipindi viwili yaani nusu yake ilipwe wakati wa kuanza mafunzo -Januari 2025 na nusu iliyobaki ilipwe mwezi Julai 2025.
2. Fedha za uniform Tsh. 44,000kwa ajili ya suruali mbili ambazo utazipata hapa chuoni. Suruali ambazo zitashonewa sehemu nyingine hazitakubalika.
3. Tsh. 15,000 kwa ajili ya T- shirt ambayo utaipata hapa chuoni.
4. Tsh. 10,000 kwa ajili ya kuchangia michezo
5. Tsh. 5,000 kwa ajili ya nembo ya VETA.
6. Tsh.10,000 kwa ajili ya ukarabati.
7. Tsh. 20,000 kwa ajili ya mahafali.
8. Tsh. 75,000 kwa ajili ya mavazi maalum ya fani yako.
9. Tsh. 30,000 kwa ajili ya chai kwa wanachuo wa kutwa.
10. Tsh. 2,000/= kwa ajili ya serikali ya wanafunzi
11. Control number ya malipo ya ada utaipata ofisi ya uhasibu pindi utakapowasili chuoni

NB: Mwanafunzi anapaswa kukamilisha malipo yote ya muhula wa kwanza kabla ya kupata usajili.

Malipo yote ni lazima, na yanatakiwa yalipwe kama yalivyoainishwa kwenye kiambatanisho cha mchanganuo na sio vinginevyo.

MUHIMU: Ikumbukwe kuwa, gharama za matibabu kwa wanafunzi ni jukumu la wazazi, walezi au wafadhili wao. Mwanafunzi anatakiwa kujiunga na Bima ya afya kwa gharama ya Tsh. 50,400. Malipo haya ni lazima kwa mtu ambae hana Bima ya Afya na yafanyike mara baada ya kuripotiti chuoni. Wataelekezwa akaunti ya malipo ya Bima ya Afya.

Sambamba na malipo yaliyotajwa hapo juu, unatakiwa uje na vifaa vifuatavyo:

1. Mashati mawili meupe (tetron) ya mikono mifupi
2. Viatu vya ngozi pair mbili (rangi nyeusi).
3. Nguo pamoja na viatu vya michezo.
4. Ream moja ya karatasi (Photocopy paper A4).
5. Madaftari yasiyopungua 10.
6. Viatu vya usalama kazini (Safety Boots) Aina ni kama ilivyo pichani).
7. Unatakiwa uje na jembe na mpini wake.

Mwanafunzi hatapokelewa chuoni asipozingatia agizo hili.



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO
YA UFUNDI STADI**



CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA HUDUMA MKOA WA MTWARA



**Theresia Ibrahim
MKUU WA CHUO
VETA MTWARA**

ANGALIZO: Uharibifu wowote wa mali za Mamlaka utalazimika kuzilipa mara tu uharibifu huo utakapojitokeza.



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO
YA UFUNDI STADI**



CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA HUDUMA MKOA WA Mtwara

**MAHITAJI MUHIMU YA KUJIUNGA NA CHUO KWA KIPINDI CHA MWAKA - 2025
(LEVEL I)**

**LABORATORY ASSISTANT na DESIGN SEWING AND CLOTH TECHNOLOGY
NAFASI YA KUTWA**

Pamoja na barua hii, unatakiwa uje na malipo yafuatayo:

1. Ada ya mafunzo **Tsh. 60,000** kwa mwaka kwa wanafunzi wa **KUTWA**. Fedha hizi zinaweza kulipwa kwa vipindi viwili yaani nusu yake ilipwe wakati wa kuanza mafunzo - Januari 2025 na nusu iliyobaki ilipwe mwezi Julai 2025.
2. Fedha za uniform **Tsh. 44,000** kwa ajili ya suruali mbili ambazo utazipata hapa chuoni. Suruali ambazo zitashonewa sehemu nyingine hazitakubalika.
3. **Tsh. 15,000** kwa ajili ya T- shirt ambayo utaipata hapa chuoni.
4. **Tsh. 10,000** kwa ajili ya kuchangia michezo
5. **Tsh. 5,000** kwa ajili ya nembo ya VETA.
6. **Tsh. 30,000** kwa ajili ya overcoat kwa wanafunzi wa fani ya Maabara (Laboratory Assistant).
7. **Tsh. 10,000** kwa ajili ya ukarabati.
8. **Tsh. 20,000** kwa ajili ya mahafali.
9. **Tsh. 30,000** kwa ajili ya chai kwa wanachuo wa kutwa.
10. **Tsh. 2,000/=** kwa ajili ya serikali ya wanafunzi
11. Control number ya malipo ya ada utaipata ofisi ya uhasibu pindi utakapowasili chuoni

NB: Mwanafunzi anapaswa kukamilisha malipo yote ya muhula wa kwanza kabla ya kupata usajili.

Malipo yote ni lazima, na yanatakiwa yalipwe kama yalivyoainishwa kwenye kiambatanisho cha mchanganuo na sio vinginevyo.

MUHIMU: Ikumbukwe kuwa, gharama za matibabu kwa wanafunzi ni jukumu la wazazi, walezi au wafadhili wao. Mwanafunzi anatakiwa kujiunga na Bima ya afya kwa gharama ya **Tsh. 50,400**. **Malipo haya ni lazima kwa mtu ambae hana Bima ya Afya na yafanyike mara baada ya kuripoti chuoni. Wataelekezwa akaunti ya malipo ya Bima ya Afya.**

Sambamba na malipo yaliyotajwa hapo juu, unatakiwa uje na vifaa vifuatavyo:

1. Mashati mawili meupe (tetron) ya mikono mifupi
2. Viatu vya ngozi pair mbili (rangi nyeusi).
3. Nguo pamoja na viatu vya michezo.
4. Ream moja ya karatasi (Photocopy paper A4).
5. Viatu vya usalama kazini (Safety Boots) Aina ni kama ilivyo pichani).
6. Madaftari yasiyopungua 10.
7. Unatakiwa uje na jembe na mpini wake.

Mwanafunzi hatapokelewa chuoni asipozingatia agizo hili.



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO
YA UFUNDI STADI**



CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA HUDUMA MKOA WA Mtwara



**Theresia Ibrahim
MKUU WA CHUO
VETA Mtwara.**

ANGALIZO: Uharibifu wowote wa mali za Mamlaka utalazimika kuzilipa mara tu uharibifu huo utakapojitokeza.



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO
YA UFUNDI STADI**



CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA HUDUMA MKOA WA Mtwara

**MAHITAJI MUHIMU YA KUJIUNGA NA CHUO KWA KIPINDI CHA MWAKA - 2025
(LEVEL I)**

LABORATORY ASSISTANT na DESIGN SEWING AND CLOTH TECHNOLOGY

NAFASI YA BWENI

Pamoja na barua hii, unatakiwa uje na malipo yafuatayo:

1. Ada ya mafunzo Tsh. 120,000 kwa mwaka kwa wanafunzi wa bweni. Fedha hizi zinaweza kulipwa kwa vipindi viwili yaani nusu yake ilipwewakati wa kuanza mafunzo - Januari 2025 na nusu iliyobaki ilipwe mwezi Julai 2025.
2. Fedha za uniform Tsh. 44,000 kwa ajili ya suruali mbili ambazo utazipata hapa chuoni. Suruali ambazo zitashonewa sehemu nyingine hazitakubalika.
3. Tsh. 15,000 kwa ajili ya T- shirt ambayo utaipata hapa chuoni.
4. Tsh. 10,000 kwa ajili ya kuchangia michezo.
5. Tsh. 5,000 kwa ajili ya nembo ya VETA.
6. Tsh. 30,000 kwa ajili ya overcoats kwa wanafunzi wa fani ya Maabara (Laboratory Assistant). Na Ubunifu wa mavazi na mitindo.
7. Tsh. 10,000 kwa ajili ya ukarabati.
8. Tsh. 20,000 kwa ajili ya mahafali.
9. Tsh. 2,000/= kwa ajili ya serikali ya wanafunzi

Control number ya malipo ya ada utaipata ofisi ya uhasibu pindi utakapowasili chuoni.

NB: Mwanafunzi anapaswa kukamilisha malipo yote ya muhula wa kwanza kabla ya kupata usajili.

Malipo yote ni lazima, na yanatakiwa yalipwe kama yalivyoainishwa kwenye kiambatanisho cha mchanganuo na sio vinginevyo.

MUHIMU: Ikumbukwe kuwa, gharama za matibabu kwa wanafunzi ni jukumu la wazazi, walezi au wafadhili wao. Mwanafunzi anatakiwa kujiunga na Bima ya afya kwa gharama ya Tsh. 50,400. Malipo haya ni lazima kwa mtu ambae hana Bima ya Afya na yafanyike mara baada ya kuripoti chuoni. Wataelekezwa akaunti ya malipo ya Bima ya Afya.

Sambamba na malipo yaliyotajwa hapo juu, unatakiwa uje na vifaa vifuatavyo:

1. Mashati mawili meupe (tetron) ya mikono mifupi
2. Viatu vya ngozi pair mbili (rangi nyeusi).
3. Nguo pamoja na viatu vya michezo.
4. Ream moja ya karatasi (Photocopy paper).
5. Madaftari yasiyopungua 10.
6. Unatakiwa uje na godoro lenye vipimo 3' x 6' na unene wa inchi 4'' hadi 6''.
7. Unatakiwa uje na jembe na mpini wake.

Mwanafunzi hatapokelewa chuoni asipozingatia agizo hili.



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO
YA UFUNDI STADI**



CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA HUDUMA MKOA WA MTWARA



**Theresia Ibrahim
MKUU WA CHUO
VETA MTWARA**

ANGALIZO: Uharibifu wowote wa mali za Mamlaka utalazimika kuzilipa mara tu uharibifu huo utakapojitokeza.

**MAHITAJI MUHIMU YA KUJIUNGA NA CHUO KWA KIPINDI CHA MWAKA - 2025
(LEVEL I)**



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO
YA UFUNDI STADI**



CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA HUDUMA MKOA WA Mtwara

BUSINESS OPERATIONS ASSISTANT /SECRETARIAL AND COMPUTER

NAFASI YA BWENI

Pamoja na barua hii, unatakiwa uje na malipo yafuatayo:

1. Tsh. 120,000 kwa mwaka kwa wanafunzi wa bweni. Fedha hizi zinaweza kulipwa kwa vipindi viwili yaani nusu yake Tsh. 60,000 ilipwe wakati wa kuanza mafunzo -Januari 2025 na nusu iliyobaki yaani Tsh. 60,000 ilipwe mwezi Julai 2025.
2. Fedha za uniform Tsh. 44,000 kwa ajili ya suruali mbili ambazo utazipata hapa chuoni. Suruali ambazo zitashonewa sehemu nyingine hazitakubalika.
3. Tsh. 15,000/= kwa ajili ya T- shirt ambayo utaipata hapa chuoni.
4. Tsh. 10,000/= kwa ajili ya kuchangia michezo.
5. Tsh. 5,000 kwa ajili ya nembo ya VETA
6. Tsh. 2,000/= kwa ajili ya serikali ya wanafunzi.
7. Tsh. 10,000/= kwa ajili ya ukarabati.
8. Tsh. 20,000/= kwa ajili ya mahafali.
9. Tsh. 5000/= kwa ajili ya kitambulisho.

Control number ya malipo ya ada utaipata ofisi ya uhasibu pindi utakapowasili chuoni.

NB: Mwanafunzi anapaswa kukamilisha malipo yote ya muhula wa kwanza kabla ya kupata usajili.

Malipo yote ni lazima, na yanatakiwa yalipwe kama yalivyoainishwa kwenye kiambatanisho cha mchanganuo na sio vinginevyo.

MUHIMU: Ikumbukwe kuwa, gharama za matibabu kwa wanafunzi ni jukumu la wazazi, walezi au wafadhili wao. Mwanafunzi anatakiwa kujiunga na Bima ya afya kwa gharama ya Tsh. 50,400. Malipo haya ni lazima kwa mtu ambae hana Bima ya Afya na yafanyike mara baada ya kuripoti chuoni. Wataelekezwa akaunti ya malipo ya Bima ya Afya.

Sambamba na malipo yaliyotajwa hapo juu, unatakiwa uje na vifaa vifuatavyo:

1. Mashati mawili meupe (tetron) ya mikono mifupi
2. Viatu vya ngozi pair mbili (rangi nyeusi).
3. Nguo pamoja na viatu vya michezo.
4. Ream moja ya karatasi (Photocopy paper A4).
5. Madaftari yasiyopungua 10.
6. Unatakiwa uje na godoro lenye vipimo 3' x 6' na unene wa inchi 4'' hadi 6''.
7. Unatakiwa uje na jembe na mpini wake.



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO
YA UFUNDI STADI**



CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA HUDUMA MKOA WA Mtwara

Theresia Ibrahim

**MKUU WA CHUO
VETA Mtwara.**

ANGALIZO: Uharibifu wowote wa mali za Mamlaka utalazimika kuzilipa mara tu uharibifu huo utakapojitokeza



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO
YA UFUNDI STADI**



CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA HUDUMA MKOA WA Mtwara

**MAHITAJI MUHIMU YA KUJIUNGA NA CHUO KWA KIPINDI CHA MWAKA - 2025
(LEVEL I)**

BUSINESS OPERATIONS ASSISTANT/SECRETARIAL AND COMPUTER

NAFASI YA KUTWA

Pamoja na barua hii, unatakiwa uje na malipo yafuatayo:

1. Tsh. 60,000 kwa mwaka kwa wanafunzi wa kutwa. Fedha hizi zinaweza kulipwa kwa vipindi viwili yaani nusu yake Tsh. 30,000 ilipwe wakati wa kuanza mafunzo - Januari 2025 na nusu iliyobaki yaani Tsh. 30,000 ilipwe mwezi Julai 2025.
2. Fedha za uniform Tsh. 44,000 kwa ajili ya suruali mbili ambazo utazipata hapa chuoni. Suruali ambazo zitashonewa sehemu nyingine hazitakubalika.
3. Tsh. 15,000 kwa ajili ya T- shirt ambayo utaipata hapa chuoni.
4. Tsh. 10,000 kwa ajili ya kuchangia michezo.
5. Tsh. 5,000 kwa ajili ya nembo ya VETA.
6. Tsh. 30,000 kwa ajili ya chai kwa wanachuo wa kutwa.
7. Tsh. 10,000 kwa ajili ya ukarabati.
8. Tsh. 20,000 kwa ajili ya mahafali.
9. Tsh. 2,000/= kwa ajili ya serikali ya wanafunzi.

Control number ya malipo ya ada utaipata ofisi ya uhasibu pindi utakapowasili chuoni.

NB: Mwanafunzi anapaswa kukamilisha malipo yote ya muhula wa kwanza kabla ya kupata usajili.

Malipo yote ni lazima, na yanatakiwa yalipwe kama yalivyoainishwa kwenye kiambatanisho cha mchanganuo na sio vinginevyo.

MUHIMU: Ikumbukwe kuwa, gharama za matibabu kwa wanafunzi ni jukumu la wazazi, walezi au wafadhili wao. Mwanafunzi anatakiwa kujiunga na Bima ya afya kwa gharama ya Tsh. 50,400. Malipo haya ni lazima kwa mtu ambae hana Bima ya Afya na yafanyike mara baada ya kuripoti chuoni. Wataelekezwa akaunti ya malipo ya Bima ya Afya.

Sambamba na malipo yaliyotajwa hapo juu, unatakiwa uje na vifaa vifuatavyo:

1. Mashati mawili meupe (tetron) ya mikono mifupi
2. Viatu vya ngozi pair mbili (rangi nyeusi).
3. Nguo pamoja na viatu vya michezo.
4. Ream moja ya karatasi (Photocopy paper A4).
5. Madaftari yasiyopungua 10.
6. Unatakiwa uje na jembe na mpini wake.



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO
YA UFUNDI STADI**



CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA HUDUMA MKOA WA Mtwara

**Theresia Ibrahim
MKUU WA CHUO
VETA Mtwara**

ANGALIZO: Uharibifu wowote wa mali za Mamlaka utalazimika kuzilipa mara tu uharibifu huo utakapojitokeza



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO
YA UFUNDI STADI**



CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA HUDUMA MKOA WA Mtwara

**MAHITAJI MUHIMU YA KUJIUNGA NA CHUO KWA KIPINDI CHA MWAKA - 2025
(LEVEL I)**

AE, CJ, EL, MB, MV, WF, PS AND PL

NAFASI YA KUTWA

Pamoja na barua hii, unatakiwa uje na malipo yafuatayo:

1. Ada ya mafunzo **Tsh. 60,000** kwa mwaka kwa wanafunzi wa kutwa. Fedha hizi zinaweza kulipwa kwa vipindi viwili yaani nusu yake ilipwe wakati wa kuanza mafunzo - Januari 2025 na nusu iliyobaki ilipwe mwezi Julai 2025.
2. Fedha za uniform **Tsh. 44,000** kwa ajili ya suruali mbili ambazo utazipata hapa chuoni. Suruali ambazo zitashonewa sehemu nyingine hazitakubalika.
3. **Tsh. 15,000** kwa ajili ya T- shirt ambayo utaipata hapa chuoni.
4. **Tsh. 45,000** kwa ajili ya ovaroli moja ambayo utapatiwa hapa chuoni. Hatutakubali ovaroli zilizoshonewa sehemu nyingine.
5. **Tsh. 10,000** kwa ajili ya kuchangia michezo
6. **Tsh. 5,000** kwa ajili ya nembo ya VETA.
7. **Tsh. 10,000** kwa ajili ya ukarabati.
8. **Tsh.20,000** kwa ajili ya mahafali.
9. **Tsh. 30,000** kwa ajili ya chai kwa wanachuo wa kutwa
10. **Tsh. 2,000/=** kwa ajili ya serikali ya wanafunzi.
11. **Tsh. 5000/=** kwa ajili ya kitambulisho

Control number ya malipo ya ada utaipata ofisi ya uhasibu pindi utakapowasili chuoni.

NB: Mwanafunzi anapaswa kukamilisha malipo yote ya muhula wa kwanza kabla ya kupata usajili.

Malipo yote ni lazima, na yanatakiwa yalipwe kama yalivyoainishwa kwenye kiambatanisho cha mchanganuo na sio vinginevyo

NB: Mwanafunzi anapaswa kukamilisha malipo yote ya muhula wa kwanza kabla ya kupata usajili.

Malipo yote ni lazima, na yanatakiwa yalipwe kama yalivyoainishwa kwenye kiambatanisho cha mchanganuo na sio vinginevyo.

MUHIMU: Ikumbukwe kuwa, gharama za matibabu kwa wanafunzi ni jukumu la wazazi, walezi au wafadhili wao. Mwanafunzi anatakiwa kujiunga na Bima ya afya kwa gharama ya **Tsh. 50,400**. Malipo haya ni lazima kwa mtu ambae hana Bima ya Afya na yafanyike mara baada ya kuripoti chuoni. Wataelekezwa akaunti ya malipo ya Bima ya Afya.

Sambamba na malipo yaliyotajwa hapo juu, unatakiwa uje na vifaa vifuatavyo:

1. Mashati mawili meupe (tetron) ya mikono mifupi
2. Viatu vya ngozi pair mbili (rangi nyeusi).
3. Nguo pamoja na viatu vya michezo.
4. Ream moja ya karatasi (Photocopy paper A4).



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO
YA UFUNDI STADI**



CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA HUDUMA MKOA WA Mtwara

5. Madaftari yasiyopungua 10.
6. Viatu vya usalama kazini (Safety Boots) Aina ni kama ilivyo pichani).
7. Unatakiwa uje na fyekeo.
Mwanafunzi hatapokelewa chuoni asipozingatia agizo hili.



**Theresia Ibrahim
MKUU WA CHUO
VETA Mtwara.**

ANGALIZO: Uharibifu wowote wa mali za Mamlaka utalazimika kuzilipa mara tu uharibifu huo utakapojitokeza



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO
YA UFUNDI STADI**



CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA HUDUMA MKOA WA Mtwara

**MAHITAJI MUHIMU YA KUJIUNGA NA CHUO KWA KIPINDI CHA MWAKA - 2025
(LEVEL I)**

AE, CJ, EL, MB, MV, WF, PS AND PL

NAFASI YA BWENI

Pamoja na barua hii, unatakiwa uje na malipo yafuatayo:

1. Ada ya mafunzo **Tsh. 120,000** kwa mwaka kwa wanafunzi wa bwani. Fedha hizi zinaweza kulipwa kwa vipindi viwili yaani nusu yake ilipwe wakati wa kuanza mafunzo - Januari 2025 na nusu iliyobaki ilipwe mwezi Julai 2025.
2. Fedha za uniform **Tsh. 44,000** kwa ajili ya suruali mbili ambazo utazipata hapa chuoni. Suruali ambazo zitashonewa sehemu nyingine hazitakubalika.
3. **Tsh. 15,000** kwa ajili ya T- shirt ambayo utaipata hapa chuoni.
4. **Tsh. 45,000** kwa ajili ya ovaroli moja ambayo utapatiwa hapa chuoni. Hatutakubali ovaroli/overcoat zilizoshonewa sehemu nyingine.
5. **Tsh. 10,000** kwa ajili ya kuchangia michezo
6. **Tsh. 5,000** kwa ajili ya nembo ya VETA.
7. **Tsh. 10,000** kwa ajili ya ukarabati.
8. **Tsh. 20,000** kwa ajili ya mahafali.
9. **Tsh. 2,000/=** kwa ajili ya serikali ya wanafunzi.
10. **Tsh. 5000/=** kwa ajili ya kitambulisho.

Control number ya malipo ya ada utaipata ofisi ya uhasibu pindi utakapowasili chuoni.

NB: Mwanafunzi anapaswa kukamilisha malipo yote ya muhula wa kwanza kabla ya kupata usajili.

Malipo yote ni lazima, na yanatakiwa yalipwe kama yalivyoainishwa kwenye kiambatanisho cha mchanganuo na sio vinginevyo.

MUHIMU: Ikumbukwe kuwa, gharama za matibabu kwa wanafunzi ni jukumu la wazazi, walezi au wafadhili wao. Mwanafunzi anatakiwa kujiunga na Bima ya afya kwa gharama ya **Tsh. 50,400**. Malipo haya ni lazima kwa mtu ambae hana Bima ya Afya na yafanyike mara baada ya kuripoti chuoni. Wataelekezwa akaunti ya malipo ya Bima ya Afya.

Sambamba na malipo yaliyotajwa hapo juu, unatakiwa uje na vifaa vifuatavyo:

1. Mashati mawili meupe (tetron) ya mikono mifupi
2. Viatu vya ngozi pair mbili (rangi nyeusi).
3. Nguo pamoja na viatu vya michezo.
4. Ream moja ya karatasi (Photocopy paper A4).
5. Madaftari yasiyopungua 10.
6. Unatakiwa uje na godoro lenye vipimo 3' x 6' na unene wa inchi 4'' hadi 6''.
7. Viatu vya usalama kazini (Safety Boots) Aina ni kama ilivyo pichani).
8. Unatakiwa uje na fyekeo.

Mwanafunzi hatapokelewa chuoni asipozingatia agizo hili.



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO
YA UFUNDI STADI**



CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA HUDUMA MKOA WA Mtwara



**Theresia Ibrahim
MKUU WA CHUO
VETA Mtwara.**

ANGALIZO: Uharibifu wowote wa mali za Mamlaka utalazimika kuzilipa mara tu uharibifu huo utakapojitokeza