
 

               JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

            WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA 

    MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNSI STADI      

 CHUO CHA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NA HUDUMA  
                                                MWANZA 

 
 

MCHANGANUO WA MALIPO YA ADA NA MAHITAJI MUHIMU KWA WANAFUNZI WA MWAKA 
WA KWANZA 2025 (FM, EI, WF, PPF, DSCT, PS, CJ, & MB) 
 

SN MCHANGANUO BWENI KUTWA MAELEZO YA ZIADA 

1 Ada ya Mafunzo 120,000 60,000 Unaweza kulipa nusu au 
yote kwa mwaka 

2 MICHANGO MINGINE    

 i. T Shirt 20,000 20,000  

 ii. Tahadhari / 
Uchakavu 

20,000 20,000 HAITAREJESHWA 

 iii. Kitambulisho 5,000 5,000  

 iv. Chai 0 10,000  

 v. Nembo ya Chuo 5,000 5,000  

 vi. Michezo 5,000 5,000  Italipwa kila muhula 

 vii. Mahafali - - 20,000/= wanaomaliza na 
10,000/= wanaoendelea 
italipwa muhula pili   

Jumla ya Michango mingine 60,000 70,000 Ilipwe yote kupitia Control 
Namba utakayopewa ofisi 
ya Mhasibu  

Jumla  kuu 1+ 2 180,000 130,000  

MUHIMU: 
Mwanafunzi aje na mahitaji yafuatayo:- 
1. Surauali mbili ziwe za rangi ya’ Navy Dark Blue materia’l ya’ isteem’ yenye vipimo 

vifuatavyo kwa chini inch 15 upana na zinazogusa viatu kama kiambatanisho 
kinavyoonesha. 

2. Mashati mawili meupe ya ‘tetron’ ya mikono mifupi 
3. Sweta ya rangi ya ‘navy dark blue’ kama kiambatanisho kinavyoonesha. 
4. Overall ya rangi ya ‘dark blue material’ ya ‘tacron’ na ‘over coat’ kwa fani ya ushonaji  

kama kiambatanisho kinavyoonesha. 
5. Viatu vyeusi vya usalama kazini (Safety Boot) nyeusi kama kiambatanisho 

kinavyoonesha. 
6. Madaftari 10 counter Quire 2, kalamu , penseli na Compass 
7. Nguo za michezo (Track suit dark blue na raba nyeupe) 
8. Godoro(3 X 6) na vifaa kama Shuka za rangi Light Blue, Ndoo, Ndala, Vijiko, Sahani 

na vinginevyo kwa mwanafunzi wa bweni 
9. Aje na Ream Paper Double A moja (1) kama kiambatanisho kinavyoonesha. (KILA 

MUHULA) 
10. Aje na BIMA ya afya ya NHIF au Tsh 50,400/= (namba ya NIDA AU NAMBA YA 

MTIHANI WA KIDATO CHA NNE AU DARASA LA SABA) HATAPOKELEWA 
CHUONI KAMA HATAKUWA NA MAHITAJI HAYO, HATA KAMA ATAKUWA WA 
(Bweni / Kutwa) 
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Kiambatanisho A: SURUALI 

 
Kiambatanisho B: kiatu cha usalama 
kazini (Safety Boot) 

 
Kiambatanisho C: Sweta la dark blue 

 
 
Kiambatanisho D: Overall 

 
Kiambatanisho E: Ream Paper (Double 
A)  
 

 

  


