JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TECHNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
VETA- NAMTUMBO

MAELEZO YA MAHITAJI MWANAFUNZI WA KUTWA KWA WANAFUNZI
WATAKAOJIUNGA NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI MWEZI JANUARI
2025

A. ADA
1. Ada ya Chuo Tsh 60,000/= kwa mwanafunzi wa kutwa kwa
mwaka
11. Michezo Tsh 10,000/=
111.  Tahadhari/ukarabati Tsh 10,000/=
iv.  Fulana moja yenye Nembo ya VETA Tsh 15,000/=
V. Kitambulisho cha chuo tsh 5,000/=
vi.  Nembo za shati za VETA 2 Sh 5,000/=
vii.  Mchango wa mahafali sh 10,000/=

Jumla ya fedha zote ni sh 115,000/= kwa mwanafunzi wa kutwa kwa mwaka.
Jinsi ya kulipa:

Kiasi cha fedha kilichoainishwa hapo juu kitalipwa kwa kupewa namba ya
malipo ya serikali (Control Number) kwa kuwasiliana na Ofisi ya uhasibu wa
VETA NAMTUMBO kwa Namba za simu zifuatazo

I Bw. Hamisi Mohamedi Fundi 0756314050/0715129050.

B. Vitu unavyopaswa kuja navyo ni:-

1. Tsh 50,400/= kwaajili ya Bima ya Afya NHIF kwa wasio na kadi
za Bima za Afya ya NHIF itakayolipwa kwa Namba ya malipo ya
serikali (Control Number) kutoka Bima ya Afya NHIF Baada ya
kusajiliwa kwenye mfumo (OMRS).

ii.  Utatakiwa kulipia sh. 25,000/= kwa ajili ya mitihani ya ngazi ya
kwanza (level I) itakaofanyika Disemba 2025 namba ya malipo
(Control number) inapatikana Chuoni.

iii.  Namba ya Nida au kitamburisho cha Taifa kwa mwanafunzi
mwenye umri chini ya miaka 18.

iv.  Viatu vyeusi vya kufunika (Closed shoe) jozi moja



V. Mkanda mweusi wa Ngozi

vi.  Viatu kwa ajili ya michezo

vil. Jembe moja kwa wanafunzi wa fani ya mitambo mikubwa,fyekeo
kwa wanafunzi wa umeme, Panga kwa wanafunzi wa bomba, Reki
kwa wanafunzi wa uashi na ubunifu wa nguo na ushonaji.

C. Pamoja na vifaa vilivyotajwa hapo juu, unatakiwa kuja sare Pamoja na
vifaa vya kujifunzia darasani;

1. Suruali mbili (2) za rangi ya Dark blue isiyo bana miguuni na isiyo fupi.
2. Mashati meupe mawili (2) yenye mikono Mifupi (Tetron) kwa wavulana.
3. Blauzi nyeupe mbili (2) kwa wasichana.

4. Sweta la blue mikono Mirefu.

5. Ovaroli moja (1) lenye ‘reflector’ kwa ajili ya masomo ya vitendo isipokuwa
kwa fani ya ubunifu mavazi na technolojia ya nguo waje na ovakoti jeupe.

6. Safety boot kwa ajili ya karakana na kazi za ufundi za vitendo

7. Rain boot (Gun boot) kwa ajili ya kazi za nje kwa wanachuo wote, na kazi za
ufundi kwa wanachuo wa fani za ujenzi na ufundi bomba.

8. Ream mbili (2) za karatasi A4 kwa mwaka, mhula wa kwanza raem moja(1)
na mhula wa pili pia ream moja (1).

9. Madaftari makubwa (Counter book Q2) 8
10. Ndoo moja (1) ya maji ya Lita 10.

11. Mkebe (Mathematical SET — Nataraji) kwa ajili ya somo la Kiufundi 1
(Technical Drawing).

12. Rula moja (1).

C. Mwanachuo akifika mwaka wa Pili/Tatu atatakiwa Kwenda mafunzo ya
viwandani (" Industrial Field Attachment) kwa muda usiopungua wiki
nane (8). Mzazi/Mlezi atashirikiana na chuo kutafuta sehemu muafaka

kwa mafunzo hayo ya viwandani. Gharama za mafunzo viwandani ni za
Mzazi/Mlezi.



‘ VOCATIONAL EDUCATION AND TRAINING AUTHORITY

NAMTUMBO DVTC
MEDICAL EXMINATION

TO BE COMPLETED BY GOVERNMENT MEDICAL OFFICER

NaAME OF tTAINEE. ..o SEX. oo

Please examine the above-named trainee to his/her fitness to undergo Vocational
training

1. EYeSi@ht......ooiiiiieee e

1. HEATING. ....viiiieeeee et e

1. ASTRIMA.....ooiiiiieee e
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ADDITIONAL INFORMATION

Physical Defects of Impairments, Infections, Chronic, or Hereditary (Family)
DISEASE. ...ttt et ettt e

MEDICAL CERTIFICATE:

I have examined the above named and consider that he/she is physically fit/unfit
for training as above.

NAME: e Signature: ........cccoeeveeeviveennen.
Designation..........cceevveeeeevveeeeenieeeeennn.

Date: .ooeeeeeeeeeeeeaen

Official stamp.......cccccceevveeeereeeenneenn.



FOMU YA KUKUBALI NAFASI YA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

A: MWANACHUO

MIM...oviiiiiieiiee e ninakubali nafasi ya mafunzo katika fani
niliyopangiwa pamoja na kuzingatia sheria na kanuni za Chuo ambazo
nimezisoma na kuzielewa vizuri.

Sahihi coooevveeeeiiieeeeieee Tarehe....ccoeeeeeeeeeeeeeeieaaann,

Mzazi/Mlezi wa mtajwa hapo juu nathibitisha kuwa nitamdhamini na nitamlipia
gharama zote za mafunzo ikiwa ni ada gharama nyingine kama ilivyoelekezwa
katika maelezo ya kujiunga na chuo na nauli ya Kwenda chuoni na kurudi
nyumbani wakati wote wa likizo na baada ya mafunzo.



