

MAMLAKA YA ELIMU YA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

BARUA YA KUJIUNGA NA CHUO

NYAMIDAHO VTC

Simu :

Nukushi:

Kumb. Na;



www.veta.go.tz

03/12/2024

Ndugu

YAH: KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI CHUO CHA VETA

NYAMIDAHO

Mwaka 2025

MAELEKEZO HAYA YASOMWE KWA MAKINI NA MZAZI/MLEZI NA MWANAFUNZI

1. Unafahanishwa kwamba umechaguliwa kujiunga na chuo tajwa hapo juu katika Fani ya
 - Katika ngazi Level One
 - Mwaka wa I Boarding/Day
 2. Mafunzo yatachukua muda wa miaka miwili – mitatu (2 – 3)
 3. Chuo kitafunguliwa rasmi tarehe 12/01/2025
 4. Unatakiwa kuthibitisha na daktari wa serikali kuwa unayo afya nzuri ya kumudu mafunzo katika fani uliyopangiwa
 5. Unatakiwa kuthibitisha wewe mwenyewe na mzazi/mlezi/mdhamini wako kwamba unakubali nafasi ya mafunzo uliyopangiwa
 6. Unatakiwa kufuata sheria na taratibu zote za chuo zilizoambatanishwa kwenye barua
 7. Unatakiwa kufika chuoni na barua hii siku ya kuanza mafunzo
 8. Unatakiwa kununua vifaa vilivyoambatanishwa na barua hii kwa matumizi yako chuoni
 9. Unatakiwa kulipa kiasi cha fedha kama kilivyoambatanishwa na barua hii
 10. Hutapokelewa chuoni iwapo utafika bila kutekeleza vifungu vilivyotajwa hapo juu. Lipa mapema ili uweze kusajiliwa. Fedha ikishalipwa hairudishwi. Kama fedha za tahadhali (caution money) hazikutumika zitarudishwa.
- nafasi yako itapotea kama utashindwa kuripoti wiki mbili baada ya tarehe ya kufungua


MESHACK ENEZA
KAIMU MKUU WA CHUO




MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NYAMIDAHAO



MAELEZO YA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI NGAZI YA KWANZA
(LEVEL I)

1. Unatakiwa kununua vifaa vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni.

- a. Suruali mbili za rangi ya dark blue.chini upana 14 cm,kama ilivyoambatanishwa kwenye barua hii.
- b. Kwa mwanafunzi wa uhazili (secretary) shati 2 za mikono mirefu rangi ya blue bahari,sketi mbili rinda boksi ya kugeuzia ndani kwa wanafunzi wa kike) rangi ya dark blue
- c. Mashati mawili meupe (mikono mifupi) ya tetroni.
 - i. Shati liwe jeupe
- d. Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye visigino vifupi
- e. Viatu vya usalama kwenye karakana. 
- f. Vifaa vya hesabu (mathematical set). Viatu Vyeusi
- g. Daftari 6 kubwa.
- h. Nguo za michezo T/shirt na bukta rangi ya blue na raba.
- i. Unatakiwa kuja na godoro.
- j. Sweta moja rangi ya blue (Takron)
- k. Ream moja ya karatasi A4 aina ya NOPA au Mondi rotatrim na ikabidhiwe kwa mratibu wa mafunzo

2. Gharama nyingine ni kama inavyosomeka kwenye jedwali hapo chini:-

Namba	Mahitaji	Idadi	kiasi	Jumla
1	Ada kwa mwanafunzi wa kutwa		60,000	60,000
a)	Nembo	2	2,500	5,000
b)	Fulana	1	15,000	15,000
c)	Kitambulisho (Identity card)	1	10,000	10,000
d)	Overall/Over coat moja rangi ya blue	1	25,000	25,000

e)	mahafali		15,000	15,000
f)	michezo		10,000	10,000
g)	Tahadhari		10,000	10,000
	JUMLA			150,000
2	Ada kwa mwanafunzi wa bweni		120,000	120,000
a)	Nembo	2	2,500	5,000
b)	Fulana	1	15,000	15,000
c)	Kitambulisho (Identity card)	1	10,000	10,000
d)	Overall/Over coat moja rangi ya blue	1	25,000	25,000
e)	mahafali		15,000	15,000
f)	michezo		10,000	10,000
g)	Tahadhari		10,000	10,000
h)	Bima ya Afya (mwanafunzi wa bweni asiyekuwa na bima)	1	50,400	50,400
	JUMLA			260,400

MALIPO YOTE YATALIPWA KWA CONTROL NAMBA UTAKAYOPEWA HAPA CHUONI.

- a) KUMBUKA KUANDIKA JINA KAMILI LA MWANAFUNZI KWENYE SLIPS YA BENKI.
 - b) SLIP HIYO LAZIMA IKABIDHIWE KWA MSAJILI MARA TU MWANAFUNZI ANAPORIPOTI CHUONI.
 - c) REAM MOJA YA KARATASI A4 AINA YA NOPA AU MONDI ROTATRIM NA IKABIDHIWE KWA MSAJILI.
3. Kwa mwanafunzi aliyepatiwa nafasi ya bweni, aje na mto, shuka, blanketi, chandarua, bakuli, sahani, kikombe na kijiko pamoja na ndoo au beseni la kuogea pamoja na vifaa vya usafi binafsi.
 4. Hutapokelewa chuoni iwapo utafika bila kutekeleza vifungu vilivyotajwa hapo juu. Fedha ikishalipwa hairudishwi.
 5. Unatakiwa kufuata sheria na taratibu zote za chuo zilizoambatanishwa kwenye barua hii.
 6. Unatakiwa kufika chuoni na barua hii siku ya kuanza Mafunzo.
 7. Utalazimika kulipia Ada ya mitihani ya Taifa utakapojulishwa. kiasi utajulishwa.

8. Nafasi yako itapotea kama utashindwa kuripoti wiki mbili baada ya tarehe ya kufungua chuo.

Meshack

MESHACK ENEZA

KAIMU MKUU WA CHUO

