



**JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNSI STADI
CHUO CHA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
RUFJI DVTC**



NDUGU.....

.....

**YAH: KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI KATIKA CHUO CHA VETA
WILAYA YA RUFJI.**

MAELEZO HAYA YASOMWE KWA MAKINI NA MZAZI/MLEZI NA MWANAFUNZI

1. Unafahamishwa kwamba umechaguliwa kujiunga na Chuo cha VETA Rufiji katika fani yakatika “Level” ya “I”.
2. Mafunzo yatachukua muda wa miaka miwili (2).
3. Mafunzo yataanza rasmi tarehe **09 / 01/2025 fika Bila kukosa.**
4. Unatakiwa kuthibitishwa na daktari wa Serikali kuwa unayo afya nzuri ya kumudu mafunzo katika fani uliyopangiwa.
5. Unatakiwa kuthibitisha wewe mwenyewe na mzazi/mlezi/mdhamini wako kwamba unakubali nafasi ya mafunzo uliyopangiwa.

VITU VYA MUHIMU UNAVYOPASWA KUWA NAVYO KIPINDI CHOTE CHA MAFUNZO NI:

6. Kwa mwanafunzi aliye na **Bima ya Afya** atatakiwa kuionesha mara afikapo Chuoni na kwa asiye nayo atatakiwa kulipa **Tsh. 50,400.00 (malipo hapa chuoni)**
 - ✓ Suruali mbili za dark blue kwa kitambaa cha **ISTEM**
 - ✓ Kwa wanao vaa hijabu inatakiwa kushonewa kwa kitambaa cha tetron.
 - ✓ Overall/overcoat moja kwa ajili vipindi vya Vitendo (Practical) yenye rangi ya dark blue.
 - ✓ Mkebe (Mathematical SET- Nataraji) kwa ajili ya somo la Michoro ya Kiufundi 1 Tsh 7000/=
 - ✓ Kitambulisho Cha Chuo Sh 10,000/= (Italipwa chuoni).
 - ✓ ‘Safety Boot’ kwa ajili ya karakana na kazi za ufundi za vitendo.
 - ✓ Ndoo mbili ndogo na vifaa vya kulia chakula
 - ✓ Mashuka mawili ya dark blue, chandarua na
 - ✓ Ream ya Karatasi A4.
 - ✓ Fyekeo moja pamoja na jembe moja lenye mpini.
 - ✓ Madaftari makubwa (Counter Book) 9
 - ✓ Rula pamoja na karamu.
 - ✓ Truck suit ya dark blue (kwa ajili ya michezo) .



JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNSI STADI
CHUO CHA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
RUFIJI DVTC



- ✓ Namba ya Nida ama Kitambulisho Cha Taifa kwa mwenye umri wa miaka 18 na zaidi.
- ✓ Viatu vyeusi vya kufunika (closed shoes) Jozi moja
- ✓ Mkanda Mweusi wa NGOZI
- ✓ Raba kwa ajili ya Michezo
- ✓ Mashati 2 meupe mikono Mifupi yasiyobana mwili

➤ **MUHIMU:** Vifaa hivyo vyote Mwanafunzi anatakiwa kuja navyo wakati wa kuripoti chuoni.

7. Mwanachuo wa mwaka wa pili atatakiwa kwenda mafunzo ya viwandani (*Field Attachment*) kwa muda usiopungua wiki nane (8). Mzazi/mlezi atashirikiana na Chuo kutafuta sehemu muafaka kwa mafunzo hayo ya viwandani. Gharama za mafunzo viwandani ni za mzazi/mlezi.
8. Gharama zifuatazo zilipwe Chuoni baada ya kupewa namba ya malipo (Control Number).

Na	MAELEZO	KIASITsh
1	Ada kwa mwaka	120,000.00
2	Tahadhari	10,000.00
3	Huduma ya kwanza	15,000.00
4	Michezo	10,000.00
5	Mahafali	10,000.00
6	Serikali ya wanafunzi	5,000.00
7	Fulana(T-shirt) moja ya Darasani	17,000.00
8	Nembo za shati ya VETA	5,000.00
9	Godoro	10,000
JUMLA		202,000.00

Kwa hiyo utatakiwa kulipa kiasi chote cha Tsh. **202,000.00** wakati wa kuripoti chuoni kwa control number utakayopewa ili upokelewe.

- Ada ya mtihani kiasi cha Tsh. **25,000.00** kitalipwa mhula wa pili.

9. Hutapokelewa chuoni iwapo utafika bila kutekeleza vifungu vilivyotajwa hapo juu. Fedha ikishalipwa hairudishwi.
10. Unatakiwa kufuata sheria na taratibu zote za chuo ambazo utapewa chuoni.
11. Unatakiwa kufika chuoni na barua hii siku ya kuanza mafunzo.
12. Nafasi yako **itapotea** kama utashindwa kuripoti wiki mbili baada ya tarehe ya kufungua chuo.

.....
CLARA KIBODYA
MKUU WA CHUO



**JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNSI STADI
CHUO CHA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
RUFJI DVTC**



**VOCATIONAL EDUCATION AND TRAINING AUTHORITY MEDICAL EXAMINATION
FORM**

Date:.....

The Medical Officer

.....
.....
.....

REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

Name of trainee:

Please examine the above named trainee to his/her fitness to undergo training subsequently work as a/an.....

- i. Hearing
- ii. Eyesight
- iii. Asthma.....
- iv. Other serious disease

MEDICAL CERTIFICATE

I have examined the above named and consider that he/she is physical fit/unfit for training as above.

Date:..... Designation:.....

Signature & Official Stamp.....



**JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNSI STADI
CHUO CHA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
RUFJI DVTC**



FOMU YA KUKUBALI NAFASI YA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

a) MWANACHUO

Mimi..... ninakubali nafasi ya mafunzo katika fani
niliyopangiwa pamoja na kuzingatia sheria na kanuni za chuo ambazo nimezisoma na kuzielewa
vizuri.

Saini: Tarehe..... **b) MDHAMINI**

Mimi..... ambaye wa
mtajwa hapo juu nathibitisha kuwa nitamdhamini na nitamlipia gharama zote za mafunzo ikiwa
ni ada na michango mingine kama ilivyoelezwa katika maelezo ya kujiunga na chuo wakati wote
wa mafunzo.

Saini:.....

Tarehe:.....



SAFETY BOOT



OVERALL



TRUCK SUIT