



Ndugu. **LAURENT MUHUMBA COSTANTINE**

**YAH: KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI CHUO CHA
WILAYA UKEREWU (DVTC)**

MAELEZO HAYA YASOMWE KWA MAKINI NA MZAZI/MLEZI NA MWANAFUNZI

1. Unafahamishwa kwamba umechaguliwa kujiunga na chuo tajwa hapo juu katika Fani ya **ELECTRICAL INSTALLATION** Katika ngazi ya kwanza (Level one) mwaka wa kwanza.
2. Mafunzo yatachukua muda wa miaka miwili mpaka mitatu (2-3)
3. Chuo kitafunguliwa rasmi tarehe **13/01/2023**
4. Unatakiwa kuthibitisha wewe mwenyewe na Mzazi/Mlezi/Mdhamini wako kwamba unakubali fani uliyopangiwa
5. Unatakiwa kuthibitisha wewe mwenyewe na Mzazi/Mlezi/Mdhamini wako kwamba unakubali nafasi ya mafunzo uliyopangiwa
6. Unatakiwa kufuata sheria na taratibu zote za chuo zilizoambatanishwa kwenye barua
7. Unatakiwa kufika chuoni na barua hii siku ya kuanza mafunzo
8. Unatakiwa kununua vifaa vilivyoambatanishwa na barua hii kwa matumizi yako chuoni
9. Unatakiwa kulipa kiasi cha fedha kama kilivyoambatanishwa na barua hii
10. Hutapokelewa chuoni iwapo utafika bila kutekeleza vifungu vilivyo tajwa hapo juu.
Lipa mapema ili uweze kusajiliwa. Fedha ikishalipwa hairudishwi. Kama fedha za tahadhali (Caution Money) hazikutumika zitarudishwa
11. Nafasi yako itapotea kama utashindwa kuripoti wiki moja baada ya tarehe ya kufungua chuo

CHUO CHA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI UKERWE DVTC

**MCHANGANUO WA MALIPO YA ADA NA MAHITAJI MUHIMU KWA WANAFUNZI
WA MWAKA WA KWANZA 2024 KATIKA FANI ZA DSCT, EL, MB, PPF,**

SN	MCHANGANUO	BWENI	KUTWA	MAELEZO ZIADA
1.	Ada ya Mafunzo	120,000	60,000	Unaweza kulipa nusu au yote kwa mwaka
2.	MICHANGO MINGINE			
	i. Tshirt	20,000/=	20,000/=	
	ii. Tahadhari/Uchakavu	20,000/=	20,000/=	HAITAREJESHA
	iii. Kitambulisho	5,000/=	5,000/=	
	iv. Chai	0	10,000/=	
	v. Nembo ya Chuo	5,000/=	5,000/=	
	vi. Michezo	10,000/=	10,000/=	Italipwa nusu kila muhula
	vii. Mahafali	25,000	25,000	italipwa muhula wa pili Ofisi ya Msajili
	Jumla ya Michango mingine	60,000/=	70,000/=	
	Jumla Kuu 1+2	180,000/=	130,000/=	Ilipwe yote kupitia Control Namba utakayopewa ofisi ya Mhasibu

MUHIMU:

Mwanafunzi aje na mahitaji yafuatayo:-

1. Suruali mbili ziwe za rangi ya Navy Dark Blue material ya 'isteen' yenye vipimo vifuatavyo kwa chini inch 15 upana na zinazogusa viatu kama kiambatanisho kinavyoonesha.
2. Mashati mawili meupe ya 'tetron' ya mikono mifupi
3. Sweta ya rangi ya 'navy dark blue' kama kiambatanisho kinavyoonesha.
4. Overall ya rangi ya 'dark blue material' ya 'tacron' na 'over coat' kwa fani ya ushonaji kama kiambatanisho kinavyoonesha.
5. Viatu vyeusi vya usalama kazini (Safety Boot) nyeusi kama kiambatanisho kinavyoonesha.
7. Madaftari 10 counter Quire 2, kalamu , penseli na Compass
8. Nguo za michezo (Track suit dark blue na raba nyeupe)
9. Vifaa kama Shuka za rangi Light Blue, Ndoo, Ndala, Vijiko, sahani na vinginevyo kwa mwanafunzi wa bwani



Kiambatanisho A: SURUALI



Kiambatanisho B: kiatu cha usalama kazini (Safety Boot)



Kiambatanisho C: Sweta la dark blue



Kiambatanisho D: Overall



Kiambatanisho E: Ream Paper (Double A)

10. Aje na Ream Paper Double A moja (1) kama kiambatanisho kinavyoonesha.
11. Aje na BIMA ya afya ya NHIF au aje na **Tsh 50,400** kwa ajili kulipia na ipelekwe kwa mratibu wa bima chuoni. **HAUTAPOKELEWA KAMA HUTATEKELEZA**
(Bweni / Kutwa)
12. Ada ya mtihani wa taifa **Tsh 25,000** (Italipwa muhula wa pili)
13. Fani ya Bomba na Umeme waje na Majembe
14. Fani ya Ujenzi na Ushonaji waje na Fyekeo
15. Fani ya WP waje na Panga.

IMETOLEWA NA



MKUU WA CHUO

UKEREWE DISTRICT VOCATIONAL TRAINING CENTRE

202 / 2

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

FOMU YA KUKUBLI NAFASI YA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

a) MWANACHUO

Mimi.....ninakubali nafasi ya mafunzo katika fani niliyopangiwa pamoja na kuzingatia sheria na kanuni za chuo ambazo nimezisoma na kuzielewa vizuri

Sahihi.....

Tarehe.....

b) MDHAMINI

Mimi.....ambaye.....

wa mtajwa hapo juu nathibitisha kuwa nitamdhamini na nitamlipia gharama zote za mafunzo ikiwa ni ada na gharama nyingine kama ilivyoelekezwa katika maelekezo ya kujiunga na chuo pamoja na nauli ya kwenda chuoni na kurudi nyumbani wakati wote wa mafunzo na baada ya kuhitimu mafunzo.

Sahihi.....Tarehe.....