JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
CHUO CHA VETA URAMBO

—_—

MAHITAJI MUHIMU YA WANACHUO WANAOANZA MWAKA WA MAFUNZO 2025 KWA KOzi

NDEFU
MALIPO YA MUHULA WA KWANZA
BWENI/BOARDING KUTWA/DAY j
1 Amcfoboﬁ/:‘&hmem&= ]
2. Suruali mbili ambazo atapatiwa chuoni 2. Suruali mbili ambazo atapatiwa chuoni
Tsh.40,000/= suruali ambazo zitashonewa sehemu Tshs.40,000/= suruali ambazo zitashonewa

nyingine hazitakubalika. sehemu nyingine hazitakubalika.

3. Ovaroli/overcoat moja Tsh. 30,000/= 3. Ovaroli/ overcoat moja Tsh. 30,000/=
Ovaroli/overcoat zitakazoshonewa sehemu Ovaroli/overcoat zitakazoshonewa sehemu
nyingine hazitakubaliwa nyingine hazitakubaliwa

4. Fulana (Tshirt) ya VETA inapatikana chuoni kwa 4. Fulana (Tshirt) ya VETA inapatikana chuoni
Tsh. 20,000/= Tsh. 20,000/=

x _%\..—%*.\,
5. Nembo mbili za VETA zinapatikana chuoni kwa 5.Nembo mbili za VETA Zinapatikana chuoni

Tsh. 5,000/= kwa Tsh. 5,000/=
W 6. Kitambulisho cha Chuo Tsh. 5,000/=
7. Fedha ya Tahadhari Tsh. 20,000/= kwa ajiliya 7. Fedha ya Tahadhari Tsh. 20,000/= kwa ajiliya
upotevu au uharibifu wa mali za umma upotevu au uharibifu wa mali za umma
(VETA/Chuo). Kama mwanafunzi hataharibu au (VETA/Chuo). Kama mwanafunzi hataharibu
kupoteza mali za umma fedha hii itarejeshwa au kupoteza mali za umma fedha hii
baada ya kumaliza chuo. itarejeshwa baada ya kumaliza chuo.

8. Michezo Tsh. 10,000/= 8. Michezo Tsh. 10,000/=




9. Aje na Kadiya Bima ya afya ya NHIF kama hana
aje na 50,400/= Kwa ajili ya Bima ya Afya hii ni
lazima. Mwenye umri kuanzia miaka 18 aje na

namba ya NIDA.

9. Aje na Kadi ya Bima ya afya ya NHIF kama

hana aje na 50,400/= Kwa ajili ya Bima ya

Afya hii ni lazima.

JUMLA: 190,000/= (BILA BIMA YA AFYA)

JUMLA: 160,000/= (BILA BIMA YA AFYA)

50400/=

MWANAFUNZI ATAKAYEKUJA BILA BIMA YA AFYA YA NHIF AU FEDHA
KWA AJILI YA BIMA HIYO HATOPOKELEWA IKUMBUKWE KUJA NA NAMBA YA

TSH.

NIDA KWA MWANACHUO ALIYEFIKISHA UMRI KUANZIA MIAKA 18.
SEHEMU B: MAHITAJI MENGINE

1. Msichana aje na fyekeo na mvulana aje na Jembe
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KUTWA

1. Msichana aje na fyekeo na mvulana ajtﬂ
na reki yenye mpini wa chuma.

2. Aje na viatu vya Ngozi vyeusi vyenye visigino vifupi vya
kufunga na kamba ‘7

L

2. Awe na viatu vya Ngozi vyeusi vyenye
visigino vifupi vya kufunga na kamba

3. Aje na shati nyeupe (tetron) mbili za mikono mifupi na
soksi jozi mbili na nguo za michezo na mkanda wa suruali

| 3. Awe na shati nyeupe (tetron) mbili za |
mikono mifupi na soksi jozi mbili na

5. Aje nandoo 2, sahani /Contena, bakuli, kikombe na kijiko

rangi nyeusi nguo za michezo na mkanda wa suruali
rangi nyeusi
4. Aje na sweta la kujikinga na baridi rangi ya bluu 4. Awe na sweta la kujikinga na baridi rangi
ya bluu

5. Awe na daftari kubwa 10 (counter book),
peni, penseli, na mkebe (mathematical
set).

6. Aje na daftari kubwa (counter book) 10, peni, penseli, na

mkebe (mathematical set).

6. Awe na viatu vya usalama (safety boot)
isipokuwa fani ya Uhazili na Kompyuta.

7. Aje na karatasi rimu moja (A4)

7.Aje na karatasi rimu moja (A4)

LB. Aje na chandarua (Net) na mto (pillow)

9. Mvulana aje na shuka mbili rangi ya bluu na msichana aje
na shuka mbili rangi ya pinki

MFANO WA VIATU VYA USALAMA

10. Aje na godoro la size 3” x 6”

11. Aje na viatu vya usalama (safety boot) isipokuwa fani ya
Uhazili na Kompyuta




MUHULA WA PILI (11)

BWENI o o ~ KUTWA
Ada ya Mafunzo Tsh. 60,000/= Ada ya Mafunzo Tsh. 30,000/=
Ada ya mtihani Tsh. 25,000/= Ada ya mtihani Tsh. 25,000/=
Mahafali Tsh. 25,000/= Mahafali Tsh. 25,000/=
JUMLA: 110,000/= JUMLA:80,000/=

N:B
1. MALIPO YOTE HAYA YANALIPWA KWA CONTROL NUMBER AMBAYO INAPATIKANA CHUONI.

2. MWISHO WA KURIPOTI CHUONI NI SAA KUMI NA MBILI KAMILI (12:00 PM) JIONI. ENDAPO
MWANACHUO ATASHIDWA KURIPOTI MUDA HUO ASUBIRI SIKU INAYOFUATA NDO AJE KWA WAKATI

UNAOTAKIWA.
Karibu sana Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Urambo kwa ajili ya kupata ujuzi bora
Kny: Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA)
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Eng. JULIANA F. KITORO

Mkuu wa Chuo




