WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
CHINI YA UFADHILI WA MKANDARI WA MRADI WA UJENZI WA BOMBA LA MAFUTA GHAFI (EACOP) - PANYU CHU
KONG STEEL PIPE- (PCK) JANUARI 2025

A. MAELEZO YA MWOMBAJI (Jaza kwa herufi kubwa)

1. JiN@ 1@ MWOMD@]iecuiuieicurnrieeeenenniensnnecensasntcnsasesesessasnsssnsasessssssses o o o o Jinsi: Me/ Ke
(Majina kama yalivyo kwenye vyeti vyako)

2. Tarehe ya kuzaliwa.............. eveerenes [ eevereenenns . Uraia: coeeeveeee cvceens Namba ya NIDA/Leseni ya gari.......coeeeeeererenenns
3. Kiwango cha Juu cha Elimu yako Mwaka uliohitimu ............... Jina la Shule/Chuo
uliyohitimu
4. Anuani ya Mwombaji: S.L.P ................ Mahali unapoishi: Kijiji/Kata e Wilaya .eeeeeereeeereeeneneneenenens .
Mkoa . Namba ya Simu . Barua pepe .
5. Jina la Mzazi/Mlezi/Mfadhili Anuani ya Mzazi /Mlezi/Mfadhili S L. P vevevereeccrereneeeeennee cene
6. NAmMDa YA SIMU oo eercereseeeresessseesesseessssesssssssssens see Barua pepe .

7. Andika fani moja unayopenda kujifunza chini ya ufadhili wa mradi wa ujenzi wa bomba la mafuta ghafi (EACOP)
(Angalia orodha ya fani na vyuo vinavyomilikiwa na VETA iliyoambatishwa - Chagua Fani moja tuu.

8. Andika jina la chuo kimoja kinachoendana na Chaguo ya fani iliyochagua katika kipengele cha saba (7) (Angalia
orodha ya Fani na vyuo vinavyomilikiwa na VETA iliyoambaanishwa).

9. Kila mwanafunzi atakuwa bweni kulingana cha fani na chuo aliyochagua

B.MAELEZO YA FOMU NA MTIHANI
(i) Usaili utafanyika katika vyuo vya VETA saa tatu (03:00) kamili asubuhi kama ifuatavyo
VETA MOSHI: 13/01/2025
VETA KILINDI:16/01/2025
VETA KAGERA: 13/01/2025
VETA SHINYANGA:15/01/2025

(i) Matokeo ya usaili yatatolewa tarehe 20 Januari , 2025 na yatabandikwa katika mbao za matangazo vyuoni na
katika tovuti ya VETA www.veta.go.tz

(iii) Mafunzo yataanza tarehe 27/01/2025

C.MAELEZO MUHIMU
(i) Je una ulemavu wowote Weka alama ya vema (/):
(ii) NDIO (.coeuene )  HAPANA () kama Ndio taja aina ya ulemavu

D.UTHIBITISHO
Nathibitisha kuwa nimesoma na kuelewa yote yaliyo katika fomu hii, na taarifa nilizotoa ni sahihi.

Saini ya Mwombaji: Tarehe:

Saini ya Mzazi/Mlezi/Mfadhili: .......vvncnincicccccccccncnnnes Tarehe:

Muhimu: Toa nakala fomu hii baada ya kuijaza kikamilifu, Uwasilishe nakala ya fomu chuoni; fomu halisi utakuja
nayo siku ya kufanya mtihani wa kujiunga.

UFUNDI STADI KWA MAENDELEO YA TAIFA LETU.



http://www.veta.go.tz/

Weka Alama Ya / ili kuchagua Fani na Chuo Unachopenda Kusoma mwaka 2025 kwa Ufadhili wa

EACOP.
Chaguo Ni Moja Tu
NA. JINA LA CHUO FANI CHAGUO

1. | VETA MOSHI Plumbing and Pipe Fitting/Boiler Mechanics
2. | VETA MOSHI Masonry and Bricklaying
3. | VETA MOSHI Welding and Metal Fabrication
4. | VETA MOSHI Electronics
5. | VETA MOSHI Painting and Sign Writing
6. | VETA SHINYANGA Plant Operation
7. | VETAKILINDI Electrical Installation
8. | VETA KAGERA Motor Vehicle Mechanics




