
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI 
KATIKA VYUO VYA VETA KIHONDA, MANYARA, MPANDA NA ARUSHA 

VTC (OLJORO) KUPITIA MRADI WA YEFFA

FOMU NAMBA: VETA/SC/…... /….../……...   

 
A. MAELEZO YA MWOMBAJI (Jaza kwa herufi kubwa) 
1. Jina la Mwombaji 
(Majina kama yalivyo kwenye vyeti vyako) 
2. Jinsi: Me/Ke 
3. Tarehe ya kuzaliwa          /           /             Uraia: 
4. Namba ya NIDA/Leseni ya gari
5. Kiwango cha Juu cha Elimu yako                          Mwaka uliohitimu                
Ufaulu uliopata               Jina la shule/chuo ulipohitimu
6. Anuani ya Mwombaji: S.L.P 
Mahali unapoishi: Kijiji/Kata                                                 Wilaya 
Mkoa                                  Namba ya Simu
Barua pepe 
7. Jina la Mzazi/Mlezi
Anuani ya Mzazi /Mlezi/Mfadhili S. L. P 
Namba ya simu 
Barua pepe 
8. Andika fani unayopenda kujifunza (Majina ya fani ni: 1. Ufundi wa Zana za 
Kilimo (Agro mechanics) 2. Umwagiliaji (Irrigation) 3. Teknolojia ya Kuhifadhi Mazao 
Baada ya Mavuno (Post harvest technoology).  
i. 
9. Andika jina la chuo unachopenda kwenda kusoma kuendana na chaguo la 
fani uliyochagua  
a. 

Bandika 

picha 

yako hapa
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B. MAELEZO YA YA FOMU.
(i) Fomu zitaanza kutolewa kuanzia tarehe 15/04/2026 na mwisho wa kuchukua 
na kurudisha Fomu ni tarehe 20/05/2026 

C. MAELEZO MUHIMU 
(i) Weka alama ya vema (√) kwenye aina yeyote ya ulemavu kama unao: Usikivu 
Hafifu (     ) Uoni Hafifu (     ) Ulemavu wa Ngozi  (     ) Ulemavu wa Viungo (      ) 
(ii) Taja Ulemavu Mwingine kwa kuorodhesha iwapo unao na haujaainishwa 
katika kipenge (i) 

D. UTHIBITISHO 
Nathibitisha kuwa nimesoma na kuelewa yote yaliyo katika fomu hii, na taarifa 
nilizotoa ni sahihi. 
Saini ya Mwombaji:                                             Tarehe:
Saini ya Mzazi/Mlezi/Mfadhili:
Tarehe:
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