WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI CHINI YA UFADHILI WA
MKANDARASI WA MRADI WA UJENZI WA BOMBA LA MAFUTA GHAFI LA AFRICA MASHARIKI
(EACOP) - PANYU CHU KONG STEEL PIPE- (PCK), JANUARI 2025

A. MAELEZO YA MWOMBAJI (Jaza kwa herufi kubwa)

1. Jina la MWomMbaji....ccouiiii i Jinsi: Me/Ke .........

2. Tarehe ya kuzaliwa.....,/...../.....Uraia:............... Namba ya NIDA/Leseniya gari..............ccceuen...

3. Kiwango cha Juu cha Elimu yako .............ccccooiiiiii, Mwaka uliohitimu ............... Jina
la Shule/Chuo uliyohitimu....................co

4. Anuani ya Mwombaji: S.L.P............ Mahali unapoishi: Kijiji/Kata................. Wilaya.....................

MKO@ ... Namba ya Simu........................ Barua pepe ......cooviiiiiii
5. Jina la Mzazi/Mlezi/Mfadhili.............................. Anuani ya Mzazi /Mlezi/Mfadhili S L. P...............
6. Nambayasimu ...........cooiiiiiiiiii i, Barua pepe......ccoiiiiii

7. Andika fani moja unayopenda kujifunza chini ya ufadhili wa mradi wa ujenzi wa bomba la mafuta
ghafi la Africa Mashariki (EACOP) (Angalia orodha ya fani na vyuo vinavyomilikiva na VETA
iliyoambatishwa — Chagua Fani moja tuu).

8. Andika jina la chuo kimoja kinachoendana na Chaguo la fani uliyochagua katika kipengele cha
saba (7) (Angalia orodha ya Fani na vyuo vinavyomilikiva na VETA iliyoambaanishwa).

9. Kila mwanafunzi atakuwa bweni kulingana na fani na chuo alichochagua
B. MAELEZO YA FOMU NA MTIHANI
(i) Usaili utafanyika katika vyuo vya VETA saa tatu (3:00) kamili asubuhi kama ifuatavyo:

VETA MOSHI: 13/01/2025
VETA KILINDI:16/01/2025
VETA KAGERA: 13/01/2025
VETA SHINYANGA:15/01/2025

(i) Matokeo ya usaili yatatolewa tarehe 20 Januari, 2025 na yatabandikwa katika mbao za
matangazo vyuoni na katika tovuti ya VETA www.veta.go.tz

(iif) Mafunzo yataanza tarehe 27/01/2025


http://www.veta.go.tz/

C. MAELEZO MUHIMU
Weka alama ya vema (V):

(i) Je una ulemavu wowote: NDIO (......... ) HAPANA (........ ) kama Ndio taja aina ya
Ulemavu.......c.ooii i,
D. UTHIBITISHO

Nathibitisha kuwa nimesoma na kuelewa yote yaliyo katika fomu hii, na taarifa nilizotoa ni sahihi.

Muhimu: Toa nakala fomu hii baada ya kuijaza kikamilifu, Uwasilishe nakala ya fomu chuoni; fomu halisi
utakuja nayo siku ya kufanya mtihani wa kujiunga.

Weka Alama Ya v ili kuchagua Fani na Chuo Unachopenda Kusoma mwaka 2025 kwa Ufadhili wa
EACOP. Chaguo Ni Moja Tu

NA JINA LA CHUO FANI CHAGUO
1. VETA MOSHI Plumbing and Pipe Fitting/Boiler Mechanics

2. VETA MOSHI Masonry and Bricklaying

3. VETA MOSHI Welding and Metal Fabrication

4. VETA MOSHI Electronics

5. VETA MOSHI Painting and Sign Writing

6. SHINYANGA Plant Operation

7. VETA KILINDI Electrical Installation

8. VETA KAGERA Motor Vehicle Mechanics

UFUNDI STADI KWA AJIRA NA MAENDELEO YA VIWANDA




