
Leo tarehe 9 Mei, 2023, Mkuu wa Mkoa wa Dodoma, Mhe. 
Rosemary Senyamule akiambatana na Katibu Mkuu wa Wizara 
ya Elimu, Sayansi na Teknolojia, Prof. Carolyne Nombo, 
wametembelea na kukagua maendeleo ya mradi wa ujenzi wa 

chuo cha VETA cha wilaya ya Chamwino.
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Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia Dkt.Franklin 
Rwezimula, ametembelea Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) 
leo tarehe 4 Mei, 2023, amekutana na kufanya mazungumzo na menejimenti ya 
VETA na kutembelea Kiwanda cha Samani, karakana za Chuo cha Ufundi Stadi 

cha VETA Dodoma na ujenzi wa Chuo cha VETA cha wilaya ya Chamwino.
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DKT. RWEZIMULA ARIDHIKA NA UTENDAJI KAZI WA VETA 

Menejimenti na wafanyakazi wa VETA, 
tunawatakia Watanzania wote heri ya 

Sikukuu ya Wafanyakazi Duniani

2023
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JENGO LA MAKAO MAKUU YA VETA 
LINALOJENGWA DODOMA

WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) inakaribisha 
maombi ya kujiunga na Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (Mafunzo 
ya Amali) kwa mwaka wa masomo 2024 kwenye vyuo 
vinavyomilikiwa na VETA.

1. UCHUKUAJI NA URUDISHAJI FOMU
Fomu zitatolewa kuanzia tarehe 10 Julai, 2023 na mwisho wa 
kurudisha fomu ni tarehe 15 Septemba, 2023. Mtihani wa kujiunga na 
chuo utafanyika tarehe 2 Oktoba, 2023 saa 2:30 Asubuhi.

2. SIFA ZA KUJIUNGA
Umri kuanzia miaka 15 na kuendelea, na Kuanzia ngazi ya elimu ya 
msingi.

3. UPATIKANAJI WA FOMU
Fomu zinapatikana katika vyuo vyote vya VETA na kwenye tovuti:
www.veta.go.tz

Malipo ya  fomu Shilingi 5,000 (Elfu Tano tu) na italipwa wakati wa 
kuirejesha. 

Karibu ujiunge na mafunzo ya ufundi stadi.

Kwa Maelezo na Ufafanuzi zaidi, wasiliana nasi:
VETA Makao Makuu,
12 Barabara ya VETA, 41104 Tambukareli,
S. L. P. 802, Dodoma
Barua pepe: info@veta.go.tz au pr@veta.go.tz
Simu: +255 26 2963661
Simu ya mkononi: 0755 26 74 89

TANGAZO LA FURSA ZA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA UFUNDI 
(MAFUNZO YA AMALI) STADI KWA KOZI ZA MUDA MREFU KATIKA 

VYUO VYA VETA


