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VETA

Waziri Mkuu wa Jamhuri ya 

Muungano wa Tanzania, Mhe. 

Kassim Ma jaliwa ameeleza 

kuguswa na mchango wa Prof. 

Mark Mwandosya katika 

kuwezesha utoa ji mafunzo ya 

ufundi stadi mkoani Mbeya kwa 

kuipa serikali ma jengo aliyokuwa 

akiyamiliki ili yabadilishwe na 

kuwa chuo cha ufundi stadi.

Mwaka 2017, Prof. Mwandosya na 

familia yake walitoa ma jengo 

yaliyokuwa ya kituo chao cha 

kulelea watoto yatima cha ‘Lucy 

Hope Centre’ na kuyakabidhi kwa 

VETA ili kuanzisha chuo cha ufundi 

stadi.

Akizindua Chuo cha VETA Busokelo 

tarehe 1 Agosti 2021, Mhe. Ma jaliwa 

alimshukuru Profesa Mwandosya 

na familia yake kwa kitendo hicho 

cha kizalendo na kueleza kuwa 

Chuo hicho kitasaidia sana vijana 

wa Halmashauri ya Wilaya ya 

Busokelo na maeneo mengine 

mkoani Mbeya kujipatia ujuzi na 

kuanzisha shughuli zao mbalimbali 

za kiuchumi...
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“Ufundi Stadi kwa Ajira na Maendeleo ya Viwanda”



“Jambo mlilolifanya si jambo dogo 

na wala siyo jambo rahisi kwa 

watu wengine ila ni kwa watu 

wenye maono ya mbali na mapenzi 

mema… Mlichokifanya 

hakitasahaulika na hatuna namna 

ya kuwashukuru wala fedha ya 

kuwalipa kufidia kwa jambo hili, 

bali shukrani zetu ni kuendelea 

kuiheshimu familia ya Prof. 

Mwandosya,” alisema Ma jaliwa

Mhe. Ma jaliwa alitumia fursa hiyo 

kuwasihi vijana wa Busokelo 

waliopata fursa ya ufadhili wa 

Serikali kupitia programu 

maalumu ya mafunzo ya ufundi 

stadi kwa ufadhili wa Ofisi yake 

watumie vizuri fursa hiyo ili 

wanufaike.

Alisema zaidi ya vijana 45,000 

wanaendelea na mafunzo katika 

vyuo vya ufundi stadi nchini ili 

wa jipatie ujuzi kwenye maeneo 

mbalimbali kwa miezi sita ambapo 

Serikali imelipia ada ya mafunzo 

kwa asilimia 100.

Awali, Mkurugenzi Mkuu wa VETA 

Dkt. Pancras Bujulu alisema chuo 

hicho kina uwezo wa kudahili 

wanafunzi 120 kila mwaka kwa kozi 

za muda mrefu na 320 kwa kozi za 

muda mfupi kwa mwaka.

Alisema kupitia programu ya 

ufadhili wa Ofisi ya Waziri Mkuu, 

chuo cha VETA Busokelo kimedahili 

wanafunzi 127 katika fani za 

Useremala, Ushona ji, Umeme wa 

Ma jumbani, ukarabati wa 

Vitarakimishi (Computer 

Maintanance) na Utengeneza ji wa 

vifaa vya kielektroniki.

VETA
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MHE. SAMIA SULUHU HASSAN
RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

SIKU YA KIMATAIFA YA WANAWAKE NA WASICHANA 
KATIKA SAYANSI TAREHE 11 FEBRUARI 2021 

Tumeongeza vyuo vya Ufundi VETA na nimeona VETA 

kwenye maonesho na nimeona kazi yao nzuri wanayofanya. 

VETA tuliokuwa tunaifahamu miaka kama 10 nyuma sio 

VETA ya sasa hivi, sasa hivi tunafanya vizuri zaidi,
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Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu anayeshughulikia Sera, Bunge, Kazi, 

Vijana, Ajira na Wenye Ulemavu, Mhe. Jenista Mhagama, amewataka 

viongozi wa mikoa na halmashauri nchini kutoa kipaumbele cha mikopo 

kwa wahitimu wa ufundi stadi ili kuwawezesha kujia jiri na kua jiri 

wengine.

Waziri Mhagama ameyasema hayo Jumamosi, tarehe 31 Julai, 2021, 

alipotembelea na kukagua shughuli za utekeleza ji wa programu ya 

mafunzo ya Uanagenzi inayofadhiliwa na Ofisi ya Waziri Mkuu Sera, 

Bunge, Kazi, Vijana, Ajira na Wenye Ulemavu katika Chuo cha VETA 

Busokelo, Wilaya ya Rungwe, mkoani Mbeya.

“Nawaomba sana viongozi wa mikoa na halmashauri mtoe kipaumbele 

cha mikopo kwa kwa hawa vijana ili wapate mita ji na vifaa vya kufanyia 

kazi baada ya kuhitimu. Tena ukiwapa hawa watachangia kuongeza 

mapato kwenye halmashauri yako na unakuwa na uhakika wa mikopo 

yako kurejeshwa, maana tayari wana ujuzi,” amesema.
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VO
CA

TI
ON

AL
 EDUCATION AND TRAINING AUTHORITY

SKILLED LABOUR FORCE - THE FUTURE O
F 

TA
NZ

AN
IA

MHAGAMA ATAKA KIPAUMBELE CHA MIKOPO KIWE KWA 
WENYE UFUNDI STADI

“Ufundi Stadi kwa Ajira na Maendeleo ya Viwanda”



PAGE

05

Awali, Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi 

Stadi (VETA), Dkt. Pancras Bujulu, ameishukuru Serikali kwa kuendelea 

kuwezesha vijana kupata mafunzo ya ufundi stadi na ameahidi kuwa 

Mamlaka itahakikisha vijana hao wanapata mafunzo bora 

yatakayowawezesha kujia jiri baada ya kuhitimu.

Akisoma taarifa ya utekeleza ji wa programu hiyo katika Chuo cha VETA 

Busokelo, Kaimu Mkuu wa Chuo hicho, Bw. Wilbert Bendera, amesema 

jumla ya vijana 173 wa Halmashauri ya Busokelo walipata fursa ya 

mafunzo hayo katika fani za Useremala, Ushona ji, Umeme, Matumizi na 

Ukarabati wa Kompyuta na Utengeneza ji Vifaa vya Kielektroniki, 

ingawa hadi sasa walioripoti ni 127 tu, sawa na asilimia 74.

Kufuatia taarifa hiyo, Waziri Mhagama ameagiza uongozi wa Chuo 

hicho kushirikiana kwa karibu na Mbunge wa Jimbo la Busokelo, 

Uongozi wa Halmashauri ya Busokelo, pamoja na Diwani wa Kata ya 

Lufilyo kuhakikisha nafasi za vijana ambao hawakuripoti zina jazwa 

mara moja ili wana-Busokelo wanufaike na fursa hiyo.

VETA“Ufundi Stadi kwa Ajira na Maendeleo ya Viwanda”
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TANGAZO LA NAFASI ZA MAFUNZO YA UFUNDI STADI KWA KOZI 

ZA MUDA MREFU KWENYE VYUO VYA VETA MWAKA 2022

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA) INAWATANGAZIA 

WANANCHI WOTE KUWA FOMU ZA MAOMBI YA MAFUNZO YA UFUNDI STADI YA 

MWAKA MMOJA HADI MIAKA MITATU KATIKA VYUO VYA VETA KWA MWAKA 

2022 ZIMEANZA KUTOLEWA.

FOMU ZINAPATIKANA KATIKA VYUO VYOTE VYA VETA NCHINI NA KWENYE TOVUTI YA 

VETA 

KUANZIA TAREHE 2 AGOSTI HADI 15 SEPTEMBA 2021.

KARIBU UJIUNGE NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA 
MKURUGENZI MKUU

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI - VETA

KWA MAWASILIANO

BARUAPEPE: info@veta.go.tz 

SIMU: 0755 267 489
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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

TAARIFA KWA UMMA

Julai 16, 2021

Imetolewa na
Mkurugenzi Mkuu VETA

Julai 16, 2021

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) inautangazia 
umma kuwa ofisi za VETA Makao Makuu zitahamishiwa rasmi katika 
Makao Makuu ya Serikali jijini Dodoma kuanzia tarehe 19 Julai, 2021.

Ofisi za Makao Makuu ya VETA zitahamia kwenye Jiji la Dodoma mtaa 
wa Mbugani, Barabara ya VETA, kwenye Jengo la Kiwanda cha Samani 
cha VETA pamoja na jengo lililokuwa la ofisi za VETA Kanda ya Kati. 
Anuani mpya ya VETA Makao Makuu itakuwa kama ifuatavyo;

VETA Makao Makuu,
Plot No. 18, Central business Park (CBP)
Barabara ya VETA,
S.L.P 802,
DODOMA.

Kwa Mawasiliano
Baruapepe: info@veta.go.tz 
Simu: +255 26 2963661
Tovuti: www.veta.go.tz

MAKAO MAKUU YA VETA KUHAMIA DODOMA

“Ufundi Stadi kwa Ajira na Maendeleo ya Viwanda”
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Jumla ya wakulima 2,176 (wanawake 1,294 na wanaume 882) wa mikoa 

ya Morogoro, Iringa na Njombe wamenufaika na mafunzo ya stadi katika 

kilimo  na ufuga ji yaliyotolewa kupitia mradi wa Ta jirika na Kilimo 

unaotekelezwa na Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA), 

Shirika la Kimataifa la CARE na Taasisi ya Ukuza ji Kilimo Uwanda wa 

Kusini mwa Tanzania (SAGCOT).

Akizungumza wakati wa kikao cha tathmini ya utekeleza ji wa mradi jijini 

Dodoma, tarehe 22 hadi 23 Julai 2021, Mratibu wa Mradi huo kutoka 

VETA, Bw. Perecy Ugula, amesema wakulima hao walipatiwa mafunzo ya 

ufuga ji bora wa mifugo hasa ng’ombe wa maziwa na kuku, kilimo cha 

mazao mchanganyiko, na kilimo cha mbogamboga na matunda, na 

kufanikiwa kubadili uendesha ji wa shughuli zao hizo kuwa za kisasa na 

za kibiashara.
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WAKULIMA 2,176 NCHINI WANUFAIKA NA MAFUNZO YA 
UFUNDI STADI 

VETA“Ufundi Stadi kwa Ajira na Maendeleo ya Viwanda”
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Kwa mujibu wa Bw. Ugula, 

mafanikio mengine yaliyopatikana 

kwenye mradi huo ni pamoja na 

uandaa ji wa mitaala miwili ya 

sekta ya Kilimo, ambayo ni Mtaala 

wa Kilimo cha Mbogamboga na 

Matunda, Mtaala wa Kilimo cha 

Mazao, na kuuboresha mtaala wa 

Afya na Ufuga ji wa Mifugo.

Kwa upande wake, Afisa Tathmini 

na Ufuatilia ji wa Shirika la 

Kimataifa la CARE, Bw. Edwin Sallu, 

amesema kupitia utekeleza ji wa 

mradi huo wamegundua uwepo wa 

uhita ji mkubwa wa mafunzo ya 

stadi za kuboresha shughuli za 

kilimo kwa wakulima 

wadogowadogo vijijini na kwamba 

wengi wao wako tayari 

kugharamia mafunzo hayo kama 

inavyofanyika sasa katika Mradi 

wa Ta jirika na Kilimo, hivyo 

akaiomba VETA kupanua zaidi 

wigo wa mafunzo kwa mfumo wa 

kuwafuata wahusika katika 

maeneo yao vijijini.

Sallu amesema mafunzo hayo 

yamewezesha kuunda vikundi 141 

vya uzalisha ji katika sekta ya 

kilimo cha mazao mchanganyiko, 

Mbogamboga na matunda na 

ufuga ji wa kibiashara, ambapo 

kwa sasa wanafanya shughuli zao 

za kilimo kwa umoja, hali 

inayowezesha uzalisha ji mazao 

kwa wingi, ubora na uhakika wa 

kufikia masoko ya bidhaa zao na 

kuwezesha wakulima hao 

kukopesheka kwa urahisi na 

kupata faida nzuri.

“Kwa kweli tumeshuhudia manufaa 

makubwa ya mafunzo yaliyotolewa 

kupitia mradi huu kwa wakulima...   

“Ufundi Stadi kwa Ajira na Maendeleo ya Viwanda”
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vijijini, hasa ukizingatia kuwa 

asilimia 67 ya wanufaika ni 

wanawake na watoto wa kike 

ambao tunaamini wataleta 

mabadiliko chanya kwenye jamii 

zao,” amesema.

Meneja wa Kongani ya Kilombero 

kutoka Taasisi ya SAGCOT, Bw. 

John Nakei, amesema kuwa Taasisi 

yake itaendelea kutoa ushauri, 

kuwaunganisha na fursa za 

masoko, na kutoa elimu zaidi kwa 

wakulima katika mikoa hiyo ili 

kuwasaidia kuendesha shughuli 

hizo za kilimo kwa tija zaidi na 

kuwezesha uzalisha ji endelevu wa 

chakula.

Kwa upande wake, Mkurugenzi 

Msaidizi wa Huduma za Ugani 

kutoka Wizara ya Mifugo na Uvuvi, 

Dkt. Kejeri Gillah, licha ya

kuwapongeza wadau katika 

utekeleza ji wa mradi huo, 

ameshauri kuweka mkakati wa 

uendeleza ji wa shughuli 

zilizofanywa kwenye mradi huo ili 

wakulima wengi zaidi wanufaike 

na mafunzo hayo.

Mkurugenzi wa VETA Kanda ya 

Nyanda za Juu, Bi. Susan Magani, 

amesema VETA inaendelea na 

jitihada mbalimbali za kuhakikisha 

mafunzo ya ufundi stadi 

yanawafikia wananchi wengi zaidi, 

hasa maeneo ya vijijini, na 

kwamba anaamini kuwa wakulima 

wengi zaidi nchini watanufaika na 

mafunzo hayo ili kuboresha 

shughuli zao.

Mradi wa Ta jirika na Kilimo ulianza 

kutekelezwa mwaka 2018 kwa 

lengo la kujenga na kuimarisha 

ujuzi katika sekta ya kilimo kwa 

wakulima 2,200 na  unatara jiwa 

kumalizika Desemba 2021.

“Ufundi Stadi kwa Ajira na Maendeleo ya Viwanda”
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Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya 

Ufundi Stadi (VETA) kupitia VETA 

Kanda ya Kati imetoa vifaa vya 

kufundishia vyenye thamani ya 

Shilingi Milioni 62.8 kwa vyuo vya 

Ufundi Stadi vinavyomilikiwa na 

watu binafsi, Mashirika ya Dini na 

Mashirika ya Kijamaa.

Akikabidhi vifaa hivyo katika hafla 

iliyofanyika jijini Dodoma tarehe 3 

Agosti, 2021, Mkurugenzi wa VETA 

Kanda ya Kati Bw. John Mwanja 

amesema uwezesha ji huo 

unalenga kuboresha utoa ji wa 

mafunzo ya ufundi stadi katika 

kanda hiyo, kuongeza udahili na 

kuwezesha vyuo kuendana na 

mabadiliko ya sayansi na 

teknolojia.

Amesema VETA inatambua 

mchango mkubwa unaotolewa na 

vyuo binafsi katika kuwapatia 

vijana ujuzi na hivyo imeona ni 

vyema kuviongezea nguvu vyuo 

hivyo ili viweze  kujiimarisha 

katika kutoa mafunzo.

"Tunaamini kupitia vifaa hivi 

tulivyovitoa leo utoa ji mafunzo 

kwa vitendo kwa wanafunzi 

utaenda kuboreka na hatimaye 

kuandaa vijana wetu ili waweze 

kuhitimu wakiwa na stadi mahiri 

zitakazowawezesha kujipatia a jira 

na kukuza uchumi," alisema
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Naye Mratibu wa Vyuo vya Ufundi Stadi Kanda ya Kati, Bi Joyce 

Mwang’onda, alisema vifaa hivyo vimekuwa vikitolewa kwa awamu na 

kuta ja vyuo vilivyonufaika kuwa ni Don Bosco VTC,  St.Gabriel VTC, 

St.Ursula Ludochowaski, Sema VTC, na Veyula VTC.

Naye mwakilishi wa Mkuu wa Chuo cha Don Bosco Bw. Auson Ntoba 

alisema vifaa hivyo vitainua hamasa kwa wanafunzi kujifunza kwa 

vitendo zaidi .

Naye Mkuu wa chuo cha St. Ursula VTC Sista Josephina  Mbori 

aliishukuru VETA kwa msaada huo wa vifaa na kuahidi kuvitumia vyema 

kutoa ujuzi kwa wanafunzi chuoni hapo.

VETA“Ufundi Stadi kwa Ajira na Maendeleo ya Viwanda”



VETA“Ufundi Stadi kwa Ajira na Maendeleo ya Viwanda”

PAGE

14

VETA YANG’ARA MAONESHO YA SABASABA 2021

Katika Maonesho ya 45 ya Biashara ya Kimataifa Dar es Salaam (Sabasaba),   

yaliyofanyika kuanzia tarehe 28 Juni hadi 13 Julai 2021, VETA iliibuka Mshindi 

wa Kwanza katika Kundi la Uendeleza ji Ujuzi. Maonesho hayo yalikuwa na 

Kaulimbiu ya, “Uchumi wa Viwanda kwa Ajira na Biashara Endelevu.”



Wananchi wa Wilaya ya 

Wanging'ombe mkoani Njombe 

wanatara jia kuanza kupata 

mafunzo ya ufundi stadi katika 

Chuo cha VETA kinachotara jiwa 

kuanzishwa Wilayani 

Wanging'ombe katika mwaka wa 

masomo ujao.

Hayo yamebainishwa tarehe 4 

Agosti, 2021 na Mkurugenzi Mkuu 

wa VETA, Dkt. Pancras Bujulu, 

alipotembelea na kukagua 

ma jengo na miundombinu katika 

Kijiji cha Ufwala, ambayo 

itakarabatiwa  na kuboreshwa ili 

kukidhi mahita ji ya msingi ya chuo 

cha ufundi stadi.

Dkt. Bujulu amesema Chuo hicho 

kitaanzishwa katika ma jengo na 

miundombinu iliyokuwa ikimilikiwa 

na Halmashauri ya Wilaya ya 

Wanging’ombe kufuatia 

Halmashauri hiyo kukabidhiwa na 

Wakala wa Barabara nchini 

(TANROADS). Awali, ma jengo hayo 

yalitumiwa na Mhandisi Mkazi  

aliyesimamia ujenzi wa Barabara 

ya Nyigo-Igawa, mkoani Njombe.
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 CHUO KIPYA CHA VETA KUANZISHWA WANGING'OMBE

“Ufundi Stadi kwa Ajira na Maendeleo ya Viwanda”
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Mwenyekiti wa Kijiji cha Ufwala kilipo Chuo hicho, Bw. Failos Ng'umbi, amesema 

kuwa wananchi wa kijiji chake wanasubiri kwa hamu kubwa kuanza kwa mafunzo 

Chuoni hapo.

Alisema mahita ji ni makubwa mno Wilayani humo, hivyo akaiomba VETA 

kuharakisha matayarisho, ili mafunzo hayo yaweze kuanza haraka iwezekanavyo. 

Mwenyekiti huyo amebainisha kuwa kijiji chake kiko tayari kutoa ardhi ya nyongeza 

kwa kadri ya mahita ji ya VETA kwa a jili ya kupanua Chuo hicho.

 

Kwa niaba ya Mamlaka, Mkurugenzi Mkuu alimshukuru Mwenyekiti na viongozi 

wengine waliohudhuria ukaguzi huo, wakiwemo Katibu wa Mbunge wa Jimbo la 

Wanging’ombe Bw. Erasto Danda, Ofisa Mtenda ji wa Kata ya Wanging’ombe (WEO) 

Bi. Beth Mangula na Ofisa Mtenda ji wa Kijiji cha Ufwala (VEO) Bi. Irene Nungwi.

VETA“Ufundi Stadi kwa Ajira na Maendeleo ya Viwanda”
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VETA

1.

2.

Na. Ofisi za Kanda Mikoa Anuani

Kanda ya Kati Dodoma, Singida, na Manyara

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
ANUANI NA SIMU ZA OFISI ZA VETA ZA KANDA

S.L.P 2084, Dodoma
Simu: 026 2322383
Nukushi: 0262324120 
Barua pepe: vetacentral@veta.go.tz

Kanda ya 
Dar es Salaam

Dar es Salaam S.L.P 40274, Dar es Salaam
Simu: 026 2862651
Nukushi: 026 2862651 
Barua pepe: vetadsm@veta.go.tz

3. Kanda ya 
Mashariki

Pwani na Morogoro S.L.P 1955, Morogoro
Simu: 023 4526
Nukushi: 023 4526 
Barua pepe: vetaeastern@veta.go.tz

4.

5.

Kanda ya Ziwa Mwanza, Mara, Geita na Kagera S.L.P 1983 Mwanza
Simu: 028 2573013/4
Nukushi: 028 2573013 
Barua pepe: vetalake@veta.go.tz

Kanda ya 
Kaskazini

Arusha, Kilimanjaro na Tanga S.L.P 1738, Moshi
Simu: 027 2754468
Nukushi: 027 2754468 
Barua pepe: vetanorth@veta.go.tz

6. Kanda ya 
Kusini Mashariki

Mtwara na Lindi S.L.P 700, Mtwara
Simu:123 2333821 / 2333453
Nukushi: 023 2334078  
Barua pepe: vetasoutheast@veta.go.tz

7. Kanda ya 
Kusini Magharibi

Mbeya, Rukwa, Songwe na Katavi S.L.P 2498, Mbeya
Simu: 025 2504369/72
Nukushi: 025 2504370
Barua pepe: vetasouthwest@veta.go.tz

8.

9.

Kanda ya 
Magharibi

Kigoma, Tabora, Simiyu na Shinyanga S.L.P 1218, Tabora
Simu: 026  26048990
Nukushi: 026 2604890 
Barua pepe:vetawz@veta.go.tz

Kanda ya 
Nyanda za Juu

Iringa, Njombe na Ruvuma S.L.P 818, Iringa
Simu: 026 2702351
Nukushi: 026 2700693 
Barua pepe: vetahighland@veta.go.tz
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Kwa mawasiliano na taarifa zaidi:

VETA Makao Makuu,
Plot No. 18, Central business Park (CBP)

Barabara ya VETA,
S.L.P 802,
DODOMA.

Baruapepe: info@veta.go.tz au pr@veta.go.tz
Simu: +255 755 267 489

Nukushi: +255 22 2863408
Tovuti: www.veta.go.tz


