MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
CHUO CHA UFUNDI STADI NA HUDUMA CHA MKOA WA DAR ES SALAAM

TANGAZO LA NAFASI ZA MAFUNZO YA UFUNDI WA NGUO NA UBUNIFU
WA MITINDO YA MAVAZI (TEXTILE AND FASHION DESIGNING)

Mkuu wa Chuo cha Ufundi Stadi na Huduma cha Mkoa wa Dar es Salaam anatangaza
nafasi za Mafunzo ya Ufundi wa Nguo na Ubunifu wa Mitindo na Mavazi (Textile and
Fashion Designing) katika ngazi ya Astashahada (NTA Level 4 Certificate) na Stashahada
(Diploma) kwa mwaka wa masomo 2025/2026.

1. ASTASHAHADA YA UFUNDI WA NGUO NA UBUNIFU WA MITINDO YA MAVAZI

(NTA LEVEL 4 TECHNICAL CERTIFICATE IN TEXTILE AND FASHION DESIGN)
KWA MUDA WA MWAKA MMOJA.

1.1 SIFA ZA KUJIUNGA

Mwombaji awe amehitimu Ufundi Stadi Daraja la Tatu (NVA Level 3) kutoka Chuo cha VETA au
vilivyosajiliwa na VETA na ufaulu usiopungua alama ‘D’ katika masomo yoyote MAWILI ya Kidato
cha Nne, isipokuwa masomo ya Dini.

AU
Mwombaji awe mhitimu wa Kidato cha Nne (Form Four) mwenye ufaulu usiopungua alama “D”
NNE isipokuwa masomo ya DINI

. STASHAHADA YA UFUNDI WA NGUO NA UBUNIFU WA MITINDO YA MAVAZI

(ORDINARY DIPLOMA IN TEXTILE AND FASHION DESIGN) KWA MUDA WA
MIAKA MIWILI (2)

2.2 SIFA ZA KUJIUNGA
Mwombaji awe amehitimu ngazi ya Astashahada ya Ufundi wa Nguo na Ubunifu wa Mitindo
ya Mavazi (NTA Level 4 Certificate in Textile and Fashion Designing) Au awe
Astashahada katika masomo ya Biashara, Sanaa na Ubunifu, Kilimo, Tehama, Elimu, Sayansi
ya jamii au Mwenye sifa zinazoendana kutoka chuo kinachotambulika na Baraza la ufundi na
mafunzo ya ufundi stadi ( NACTVET ). AU

Mwombaji awe amehitimu Kidato cha Sita (Form VI) mwenye ufaulu wa somo moja la Msingi
(Principal Pass) na somo moja Tanzu (Subsidiary Pass)

3. UTARATIBU NA MUDA WA MAOMBI

Fomu za maombi ya kozi zinapatikana chuoni (Chuo cha Ufundi Stadi na Huduma cha
mkoa wa Dar es Salaam - Changdmbe) kuanzia tarehe 09/06/2025 kwa gharama ya
Shilingi 20,000/ = (Elfu Ishirini tu)

MWISHO WA KUCHUKUA FOMU NITAREHE 30/08/2025. MASOMO YATAANZA OCTOBA 2025

KWA MAWASILIANO ZAID PIGA SIMU: 0786 784 788 AU 0627425776

IMETOLEWA NA: Mkuu wa Chuo cha Ufundi Stadi na Huduma Cha Mkoa wa Dar e salaam




