



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI



FOMU YA MAOMBI

**KUTAMBUA NA KURASIMISHA MAFUNDI WALIOPATA UJUZI NJE YA MFUMO RASMI
WA MAFUNZO**

Ofisi ya Waziri Mkuu, Kazi, Vijana, Ajira na Wenye Ulemavu kwa kushirikiana na VETA inatekeleza Mpango wa Kutathimini, Kurasimisha na Kutunuku vyeti kwa mafundi waliopata ujuzi nje ya mfumo rasmi wa mafunzo.

FOMU HII INA SEHEMU KUU TATU. JAZA SEHEMU ZOTE TATU KWA HERUFI KUBWA.
(Mtaalamu kutoka VETA anaweza kusaidia kujaza fom u hii)

SEHEMU YA KWANZA: FANI UNAYOOMBA KURASIMISHA:

Weke alama ya Vema (v) mbele ya fani unayoomba kurasimishwa.

Aina ya Ufundi	Weka alama	Aina ya Ufundi	Weka alama
1. Ufundi seremala		2. Ufundi bomba	
3. Ufundi Uashi (Ufundi ujenzi)		4. Ufundi wa unyooshaji magari	
5. Upishi		6. Ufundi Umeme wa majumbani	
7. U hudumu wa Mahoteli na Baa		8. Ufundi Cherehani/Ushonaji nguo?	
9. Ufundi wa magari		10. Uchomeleaji vyuma (Welding)	

SEHEMU YA PILI: TAARIFA BINAFSI ZA MWOMBAJI

JINA LA MWOMBAJI JINSI (Me)(Ke)..... UMRI

KIWANGO CHA ELIMU

MUDA AMBAO UMEKUWEPO KAZINI/MAFUNZONI

JINA LA KAMPUNI/HOTELI/GEREJI/KARAKANA UNAPOFANYA KAZI KWA SASA:-

.....

MTAA/Kijiji ENEO KATA WILAYA

..... MKOA

SANDUKU LA BARUA

NAMBA YAKO YA SIMU NAMBA YA SIMU YA MTU WAKO WA

KARIBU BARUA PEPE (E-mail kama unayo)

JE UNA ULEMAVU KAMA VILE KUTOKUONA, KUTOKUSIKIA, ULEMAVU WA NGOZI NK. JE, UNA MAHITAJI YOYOTE MAALUMU? ENDAPO JIBU NI NDIO, TAFADHALI TAJA AINA YA ULEMAVU AMA MAHITAJI MAALUMU ULIYONAYO

Kuwa Ulemavu au kuwa na mahitaji maalumu havitaathiri kwa namna yoyote kuchaguliwa ama kutokuchaguliwa kwako katika zoezi la kurasimisha ujuzi.. Taarifa hii inalenga kuipa nafasi VETA na Serikali kuandaa utaratibu maalumu wa kutathmini ujuzi wako.

SEHEMU YA TATU: TAARIFA ZA UJUZI NA UZOEFU WA MWOMBAJI

JAZA JEDWALI NA ONESHA UZOEFU ULIONAO KWA KUTAJA MAENEO ULIYOPITIA KATIKA KUJIFUNZA NA KUFANYA KAZI.

No	KAMPUNI/GEREJI/KARAKANA	KAZI ULIZOFANYA	KUANZIA MWAKA	HADI MWAKA

SEHEMU YA NNE: UTHIBITISHO WA TAARIFA ZA MWOMBAJI

MIMI (JINA LA FUNDI) NATHIBITISHA KWAMBA TAARIFA NILIYOITOA KWENYE FOMU HII NI KWELI NA HAKIKA.

SAHIHI: TAREHE:

KUMBUKA: FOMU HII HUTOLEWA BURE NA HAUTAHUSIKA KULIPIA GHARAMA ZOTOTE KATIKA ZOEZI HILI KURASIMISHA UJUZI WAKO. GHARAMA ZOTE ZITAGHARAMIWA NA SERIKALI KUPITIA OFISI YA WAZIRI MKUU.

Fomu hii inapatikana pia kwenye tovuti ya VETA ambayo ni www.veta.go.tz Kwa msaada zaidi, wasiliana na Mratibu wa Programu hii kwa barua pepe bwire.ally@veta.go.tz au kwa simu namba 0715 55 55 85