
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
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Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) inatekeleza mradi wa 
Ukuzaji Ujuzi nchini kwa  kushirikiana na Shirikisho la Vyama Vya Wafanyakazi 
Tanzania (TUCTA), Chama Cha Waajiri Tanzania (ATE), Shirikisho La Vyama vya 
Wafanyakazi Denmark (DTDA) pamoja na Shirikisho la wenye Viwanda Vya 
Denmark (Danish Industry) (DI).
        
Kupitia mradi huo, VETA inatangaza nafasi za mafunzo ya ukuzaji ujuzi kwa 
vijana wa Kitanzania wenye umri kati ya miaka 18 na 35.

FANI ZINAZOHUSIKA
1. Umeme wa Viwandani (Industrial Electrical Installation); 
2. Umeme wa Majumbani (Domestic Electrical Installation); 
3. Ufundi Majokofu (Refrigeration); na
4. Ufundi Ukerezaji vyuma (Fitter Mechanics).

CHUO KITAKACHOTOA MAFUNZO
Mafunzo haya yatatolewa kupitia chuo cha VETA KIHONDA.

TANGAZO LA FURSA YA MAFUNZO YA UKUZAJI UJUZI 
TAARIFA KWA UMMA
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UGHARAMIAJI MAFUNZO
   Ada italipwa na Mradi.
  Mzazi/Mlezi/Mwanafunzi atagharamia chakula na/au malazi wakati wa       
   kuhudhuria mafunzo. 

MUDA WA MAFUNZO
Mafunzo yatafanyika kwa kipindi cha miezi minne darasani na miezi miwili 
Mafunzo ya vitendo viwandani (Field Attachment).

SIFA ZA KUJIUNGA NA MAFUNZO
Mwombaji anatakiwa awe na sifa zifuatazo: 
   Awe ni raia wa Tanzania
   Awe na umri wa kati ya miaka 18 hadi 35
   Awe amehitimu elimu ya kidato cha nne au ameajiriwa katika fani husika.

UTARATIBU WA KUJIUNGA NA MAFUNZO
Maombi ya kujiunga na mafunzo yapelekwe Chuo cha VETA Kihonda kwa 
kujaza fomu ya maombi au yawasilishwe kwa barua pepe ifuatayo: 
kihondarvtsc@veta.go.tz.
 
Fomu za maombi  zinapatikana  chuoni au kwenye tovuti ya VETA 
www.veta.go.tz. Unaweza kuomba fomu kupitia barua pepe ifuatayo:
kihondarvtsc@veta.go.tz 
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Kwa taarifa zaidi wasiliana na Chuo kupitia anuani ifuatayo:
MKUU WA CHUO
CHUO CHA VETA KIHONDA
S.L.P 2208, MOROGORO
SIMU: +255 710 63 61 33 AU 0713 23 22 65
BARUA PEPE: kihondarvtsc@veta.go.tz

Wakati wa kurejesha fomu mwombaji anatakiwa aambatanishe nakala ya 
nyaraka zifuatazo: 
 (i) Cheti cha kuzaliwa au kitambulisho cha taifa au leseni ya udereva au kadi ya  

     mpiga kura; 
(ii) Barua ya utambulisho kutoka Serikali ya mtaa/kijiji;
(iii) Cheti cha kidato cha nne; 
(iv) Barua ya maombi iainishe fani anayoomba; na 

(v) Barua ya Msimamizi/Mwajiri kwa wale walioajiriwa.   

MWISHO WA KUTUMA MAOMBI NA KUANZA KWA MAFUNZO
Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 30 Juni, 2023. Usaili wa waombaji 
utafanyika kati ya tarehe 1 mpaka 10 Julai, 2023.
Mafunzo yanatarajiwa kuanza tarehe 1 Agosti, 2023.



Imetolewa na,
MKURUGENZI MKUU
VETA MAKAO MAKUU
S. L. P 802, DODOMA

Barua Pepe: info@veta.go.tz
Tovuti: www.veta.go.tz
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