MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

FOMU YA MAOMBI

MAFUNZO KWA WAENDESHA PIKIPIKI (BODABODA) WASIO PATA MAFUNZO NA
KUTOKUWA NA LESENI YA KUENDESHEA.

VETA imeanzisha Mpango wa Kuboresha Ujuzi wa Waendesha Pikipiki (Bodaboda)
kwa kutoa mafunzo kwa wale wanaofanya kazi bila ya kupata mafunzo stahiki.
Mafunzo haya yatashirikisha wataalamu wa VETA, Jeshi la Polisi Kitengo cha

Usalama Barabarani na Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA)

JAZA SEHEMU ZOTE KWA HERUFI KUBWA

SEHEMU A: Taarifa binafsi za mwombaiji

JINALAMWOMBAUIL ... e
JINSIA .

TAREHE YAKUZALIWA ...,

KIWANGO CHAELIMU ...
MUDA AMBAO UMEENDESHA BODABODA ...

JINA LA KITUO UNACHOEGESHA BODABODA KWA SASA:-

SANDUKU LABARUA ... e
NAMBA YAKO YASIMU ...

NAMBA YA SIMU YA MTU WAKO WAKARIBU ...........cccoooiiinen.



BARUA PEPE (E-mail kama unayo) ..............ccooeviiiiiinnnn.

Je una ulemavu wa kutokusikia, albinism n.k, je, una mahitaji yoyote maalumu?

Endapo jibu ni ndio, tafadhali taja aina ya ulemavu ama mahitaji maalumu uliyonayo

SEHEMU B: Taarifa za ujuzi wako na gharama ya Mafunzo, jaza jedwali na onesha
sehemu unayofanyia kazi ya kuendesha, leseni yako kama unayo na uzoefu katika

kuendesha

No Jina la kituo Sehemu Namba vya Darajala Kiasi

unachoegesha kilipo leseni ya leseni unachocangia
kuendesha/ kwa mafunzo

hauna




