

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI



CHUO CHA UALIMU WA UFUNDI STADI MOROGORO

**NAFASI YA KUJIUNGA NA KOZI YA CHETI CHA WALIMU WASAIDIZI WA UFUNDI STADI,
KWA NJIA YA MASAFI (OPEN AND DISTANCE LEARNING - ODeL).
KWA MWAKA WA MASOMO 2021/2022**

Chuo cha Ualimu wa Ufundi Stadi Morogoro (MVTTC) kinakaribisha maombi ya kujiunga na Kozi ya Cheti cha Walimu Wasaidizi wa Ufundi Stadi (Certificate of Assistant Vocational Teacher), kwa njia ya masafa (ODeL), kwa muhula wa masomo unaoanza Machi 2022.



VITUO VYA MAFUNZO

Mafunzo yatatolewa kwa njia ya masafa (ODeL) kupitia vituo vifuatavyo:

- i. Chuo cha Ufundi Stadi na Huduma cha Moshi (VETA Moshi).
- ii. Lake Victoria Disability Vocational Training Centre (LVDC)-Musoma
- iii. Chuo cha Ufundi Stadi na Huduma cha Mkoa wa Dodoma (VETA Dodoma)
- iv. Chuo cha Ufundi Stadi na Huduma cha Mkoa wa Dar es Salaam (VETA Chang'ombe)
- v. Chuo cha Ufundi Stadi na Huduma cha Mkoa wa Iringa (VETA Iringa)
- vi. Chuo cha Ufundi Stadi na Huduma cha Mkoa wa Tabora (VETA Tabora)

VETA MAKAO MAKUU

Kiwanja Na. 18, Central Business Park (CBP)
S. L. P. 802,
DODOMA.



+255 755 267 489

VETA   

SIFA ZA KUJIUNGA

Mwombaji wa Kozi hii anatakiwa awe na:

- i. Cheti cha Elimu ya Sekondari (CSEE) chenye ufaulu usiopungua masomo mawili, bila kujumuisha masomo ya dini.
- ii. Cheti cha Ufundi Stadi Ngazi ya 3 (National Vocational Award Level-III) au Cheti cha Majaribio ya Ufundi Stadi Daraja la Kwanza (Trade Test Grade One) au sifa linganishi kutoka kwa taasisi ya ufundi inayotambulika kisheria.

MUDA WA MASOMO

Muda wa masomo kwa programu hii utakuwa Mwaka Mmoja (Miezi 12) kiwango cha chini na muda usiozidi Miaka Miwili (Miezi 24).

ADA

Maelezo zaidi kuhusu muundo wa ada yanapatikana katika tovuti ya Chuo www.mvttc.ac.tz

JINSI YA KUTUMA MAOMBI

- i. Fomu ya maombi ya kujiunga na mafunzo inapatikana chuoni MVTTC, kilichopo kando ya Barabara ya Rwegasore katika Manispaa ya Morogoro na kwenye tovuti ya Chuo - www.mvttc.ac.tz
- ii. Mwombaji anapaswa kujaza fomu ya maombi kwa ukamilifu.
- iii. Mwombaji ataje kituo anachopendelea kufanyia mafunzo.
- iv. Mwombaji anapaswa kulipia ada ya maombi isiyorejeshwa ya Tsh. 10,000/= kwa waombaji ambao ni raia wa Tanzania au Dola za Kimarekani 10 kwa waombaji wa nje ya nchi. Malipo yafanyike kupitia GePG CONTROL NUMBER 994670297029 kupitia Benki ya CRDB au NMB au kupitia Mawakala wa Benki hizo.
- v. Fomu za maombi zilizojazwa kikamilifu, zikiambatishwa na fomu ya malipo (pay slip) ziwasilishwe kwa mkono Chuoni (MVTTC) au kutuma kwa barua pepe kupitia anuani: mvttc@veta.go.tz
- vi. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 20 Machi, 2022.

KWA TAARIFA ZAIDI NA UFAFANUZI TAFADHALI

WASILIANA KWA NAMBA:

0762 609 788 AU 0754 590 153

Limetolewa na:

Mkuu wa Chuo,

Chuo cha Ualimu wa Ufundi Stadi Morogoro

(MVTTC),

S.L.P 671, Rwegasore Road,

Morogoro - Tanzania.

Simu: +255 232614466

Nukushi: +255 232614466

Barua pepe: mvttc@veta.go.tz

www.mvttc.ac.tz



VETA MAKAO MAKUU

Kiwanja Na. 18, Central Business Park (CBP)
S. L. P. 802,
DODOMA.



+255 755 267 489

VETA   