MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

FURSA ZA KUJIUNGA NA MAFUNZO KATIKA VYUO VIPYA VYA VETA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi (VETA) inawatangazia Wananchi kuwa imefungua rasmi vyuo
vipya sita (6) vya Ufundi Stadi ambavyo ni lleje (Mbeya), Nkasi (Katavi), Urambo (Tabora), Namtumbo
(Ruvuma), Kanadi (Bariadi-Simiyu), Nyamidaho (Kasulu-Kigoma). Vyuo hivyo vitaanza kutoa mafunzo
katika mwaka wa masomo 2020.

Fomu za kujiunga na mafunzo zitaanza kutolewa tarehe 1 Agosti hadi 15 Septemba 2019. Watu wote
wanaohitaji kujiunga na mafunzo ya ufundi stadi wanakaribishwa na wanaombwa wafike katika vyuo
vilivyo karibu nao kama ilivyooneshwa kwenye jedwali lifuatalo ili kuchukua na kujaza fomu za kujiunga.

Stadi  KANADI
(KUTWA)

KANDA, KANDA YA
MAGHARIBI,
S. L. P. 1218, TABORA

(EL)
e  USHONAJI (DSCT)
e UHAZILI (5C)

NA [ JINA LA CHUO FANI ZITAKAZOTOLEWA SEHEMU YA
MWASILIANO KUCHUKUA FOMU

1. | Chuo cha Ufundi | MKUU WA CHUO o UMEME WA MAJUMBANI CHUO CHA ILEJE NA
Stadi ILEJE ILEJE DVTC (EL) VETA MBEYA
(KUTWA) 5. L. P125, e USHONAJI (DSCT)

ILEJE e UHAZILI ( SC)

2. | Chuo cha Ufundi | MKUU WA CHUO e UMEME WA MAJUMBANI CHUO CHA NKASI NA
Stadi NKASI NKASI DVTC (EL) VETA MBEYA
(KUTWA NA S.L.P 116 e USHONAJI (DSCT)

BWENI) NKASI e UHAZILI ( SC)

3. | Chuo cha Ufundi | MKURUGENZI WA e UMEME WA MAJUMBANI CHUO CHA VETA
Stadi URAMBO (| KANDA, KANDA YA (EL) URAMBO
BWENI NA MAGHARIBI, e USHONAJI (DSCT)

KUTWA) S. L. P. 1218, TABORA e UHAZILI (5C)
e UASHI (MB)

4. | Chuo cha Ufundi | MKUU WA CHUO o UMEME WA MAJUMBANI CHUO CHA VETA
Stadi SONGEA VTC (EL) SONGEA
NAMTUMBO S. L. P 902 SONGEA e USHONAJI (DSCT)

(KUTWA) e UASHI (MB)
e USEREMALA (CJ)
e UFUNDI WA MITAMBO
MIKUBWA (HDM)
o UFINDI BOMBA (PPF)
5. | Chuo cha Ufundi | MKURUGENZI WA e UMEME WA MAJUMBANI CHUO CHA VETA

SHINYANGA NA KANADI




6. Chuo cha Ufundi
Stadi
NYAMIDAHO
(KUTWA NA
BWENI)

MKURUGENZI WA
KANDA, KANDA YA
MAGHARIBI,

S. L. P. 1218, TABORA

UMEME WA MAJUMBANI
(EL)

USHONAJI (DSCT)
UHAZILI (SC)

UASHI (MB)

CHUO  CHA
KIGOMA
NYAMIDAHO.

VETA
NA

Kwa mawasiliano:

Mkurugenzi Mkuu,
VETA Makao Makuu,
S. L. P 2849,

Dar es Salaam

Email: info@veta.go.tz
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